“எல்லாமே Double Meaning-ஆ தெரியுது டாக்டர்..” – தண்ணி பைப்பை பிடித்து மார்க்கமா போஸ் கொடுத்த மிர்ணாளினி ரவி !

673

மிருணாளினி ரவி..

தமிழ் சினிமாவில் முன்னாடி எல்லாம் வடநாட்டிலிருந்து கதாநாயகிகளை தமிழ் சினிமாவுக்கு இறக்குமதி செய்வார்கள், அதன் பின் கேரளாவில் இருந்து கொண்டு வருவார்கள்.

ஆனால் தற்பொழுது தமிழ் சினிமாவில் ஹீரோயின்களை தடை செய்யப்பட்ட டிக் டாக் மற்றும் அதற்கு முன்பிருந்த டப்மேஷ் மூலமாக புகழ் அடைந்த பெண்களை சினிமாவிற்கு அழைத்து வருகிறார்கள்.

அப்படி வந்தவர் மிருணாளினி ரவி. இவர் ஏற்கனவே Super Deluxe, தெலுங்கில் அதர்வாவுடன் ஜோடி சேர்ந்து வால்மீகி என்று ஒரு படம் நடித்தார். தமிழில் சாம்பியன் என்ற படமும் நடித்தார். தற்போது எம்ஜிஆர் மகன், ஜங்கோ, கோப்ரா, எனிமி, போகரோ என தமிழ், தெலுங்கு, கன்னட மொழி படங்கள் கைவசம் வைத்துள்ளார்.

தனது ஏரியாவான சமூக வலைதளங்களில் போட்டோவை பதிவேற்றும் மிருணாளினி, தற்போது Enemy படத்திற்கான படப்பிடிப்பை முடித்து விட்டார். தற்போது எம்ஜிஆர் மகன், கோப்ரா, எனிமி என சில தமிழ் படங்கள் கைவசம் வைத்துள்ளார். இவர் எந்த புகைப்படம் வெளியிட்டாலும் இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது.

இந்நிலையில், கையில் தண்ணீர் பாய பைப் ஒன்றை பிடித்துக்கொண்டு தண்ணீரை பீய்ச்சி அடித்த படியும் சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார். இதனை பார்த்த ரசிகர்கள், “எல்லாமே Double Meaning-ஆ தெரியுது டாக்டர்..” என்று மீம்களை பறக்கவிட்டு வருகிறார்கள்.

Previous articleமாடர்ன் உடையில் அது தெரியும்படி ஹாட் போஸ் கொடுத்துள்ள நடிகை இனியா… கிரங்கிபோன நெட்டிசன்கள்..!
Next article“பூவுக்குள் ஒளிந்திருக்கும் அமலாபால் அதிசயம்..” அமலா பாலின் ஹாட் கிளாமர் போட்டோஸ் !