“இன்னைக்கு ஒரு செம SCENE இருக்கு..” சாக்ஷி அகர்வாலின் BESTகிளாமர் புகைப்படங்கள்..!

700

சாக்ஷி அகர்வால்..

பிக்பாஸில் இதுவரை வந்த நான்கு சீசன்களில் எல்லோருக்கும் பிடித்த சீசன் மூன்றாவது சீசன்தான். அதில் போட்டியாளராக பங்கேற்றவர் சாக்ஷி அகர்வால். இவர் ராஜா ராணி படத்தில் ஒரு காமெடி சீனுக்கு வந்தவர், அடுத்ததாக காலா படத்தில் ரஜினிக்கு மருமகளாக நடித்தார்.

அதன்பின் பட வாய்ப்புகள் வராமல் ஏமாற்றமே மிஞ்சியது. தற்போது இன்ஸ்டாகிராமில் வெளியிட்ட Hot புகைப்படங்களை, வீடியோக்களை பார்த்த சில இயக்குனர்கள் இவருக்கு வாய்ப்பு கொடுத்து வருகிறார்கள்.

தற்போது கூட ஐந்து படங்களை கைவசம் வைத்துள்ளார். தற்போது கூட குட்டி ஸ்டோரி படத்தில் வெங்கட் பிரபு இயக்கத்தில், லோகம் என்னும் குறும்படத்தில் நடித்தார். இவர் நடித்த Teddy படம் தற்போதுதான் ரீலீஸ் ஆகி நல்ல வரவேற்பை பெற்றது.

இவர் எப்பொழுதும் தனது கவர்ச்சி புகைப்படங்களை, வீடியோக்களை வெளியிட்டு கொண்டே இருப்பார். இவரது முன்னழகு மற்றும் பின்னழகுக்கு பெரிய ரசிகர் பட்டாளமே இருக்கிறது.

இப்போது கூட நீச்சல் குளத்தைத்தையே சூடேற்றும் வகையில், அரைகுறை உடையில் படு கிளாமரான போட்டோஸ் சிலவற்றை வெளியிட்டுள்ளார். இந்த புகைப்படங்களை பார்த்த ரசிகர்கள், “இன்னைக்கு செம சீன் இருக்கு”.. என்று திணறி வருகிறார்கள்.

Previous articleஉங்களுக்கு கிளாமர் நல்லா செட் ஆகுது.. வியர்வை வடிய வடிய ஹாட் போஸ் கொடுத்த விஜே ரம்யா..!
Next article“என்ன மேடம் Light-ஆ தொப்பை போட்டுட்டீங்க?.. அமலா பாலின் ஹாட் போட்டோஸ்..!