இந்த உடம்பை வச்சிக்கிட்டு பிகினி உடை தேவையா? ரசிகர்களை அதிர்ச்சியாக்கிய கவர்ச்சி புயல் நாகு..!

3746

நடிகை நாகு..

தமிழ் சினிமாவில் கடந்த பத்து வருடங்களுக்கு முன்பாக க வ ர் ச்சி காட்டி க வ ர் ச்சி நடனம் ஆடுவதற்கு என்று சில நடிகைகள் இருந்தார்கள். இந்த வகையில் நாம் பார்க்கும்போது ஜெயமாலினி, விஜயலட்சுமி, சில்க் ஸ்மிதா, அனுராதா, டிஸ்கோ சாந்தி, பபிதா என்று சொல்லிக்கொண்டு போகலாம்.

அந்த அளவிற்கு பல நடிகைகள் கவ ர் ச் சி காட்டி ஆ ட் டம் போட்டனர்.முன்பு நடித்த நடிகைகள் எல்லாம் அவருடைய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கும் போது அ ட க்க ஒ டு க்கமாக நடித்திருப்பார்கள்.

அத்திரைப்படத்தில் பாட்டு வரும் பொழுது தரை மட்டமாக இறங்கி குத்தாட்டம் போட ஆரம்பித்துள்ளனர். அதுமட்டுமில்லாமல் க வ ர் ச்சி காட்டவும் ஆரம்பித்துள்ளனர். இந்நிலையில், நாடோடிகள் படத்தில் யக்கா யக்கா மற்றும் மைனா படத்தில் ஜிங்கி, ஜிங்கி ஜிமிக்கி போட்டு என்ற பாடலின் மூலம் பிரபலாமான நடிகை நாகு புடவை கட்டியே கு த் தா ட்டம் போட்டு வந்தார்.

ஆனால், இப்போது மாடர்ன் உ டைக்கு மாறி கு த் தா ட்டம் போட்டு கொண்டிருக்கிறார். சமீபத்தில், நந்தவன கிளியே என்ற படத்தில் மாடர்னான க வ ர் ச்சி உ டையில் கு த் தாட் டம் போட்டு அசத்தினார்.

பட வாய்ப்புக்காக முன்னணியில் இருக்கும் நடிகைகள் பலரும் நீச்சல் உடையில் நடிக்கும் அளவுக்கு இற ங் கி வந்து விட்ட நிலையில் நடிகை நாகுவும் புதிய படம் ஒன்றில் நீச்சல் உடையில் நடிக்கவுள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளன.

இது குறித்து அதிகாரபூர்வ தகவல்கள் எதுவும் இ து வரை வெளியாகவில்லை. இந்நிலையில், இந்த தகவலை அறிந்து ஷா க் ஆனா ரசிகர்கள் இந்த உடம்பை வச்சிகிட்டு நீச்சல் உடையா..? என்று கலாய் கருத்துக்களை வெளியிட்டு வருகிறார்கள்.

Previous articleமல்லாக்க படுத்து கொண்டு மார்க்கமாக புகைப்படங்களை வெளியிட்ட அஞ்சலி..!
Next articleTight -ஆன T-Shirt அணிந்து விளையாடிய ஆஷிமா நர்வால்.. மோசமான அர்த்தத்துடன் கமெண்ட் அடிக்கும் ரசிகர்கள்..!