ஜான்வி கபூர் வெளியிட்ட லேட்டஸ்ட் ஹாட் புகைப்படங்கள்.. மிரண்டுபோன ரசிகர்கள்..!

2315

ஜான்வி கபூர்..

இந்தியாவையே தனது அழகால் மயக்கிய நடிகைகள் ஒரு சிலர் தான் உள்ளனர். அதில் எப்போதும் நடிகை ஸ்ரீதேவிக்கு தனியிடம் உண்டு.

பாலிவுட்டில் ஸ்ரீதேவி செட்டில் ஆனாலும் அந்த மயில மறக்க முடியாமல் பல தென்னிந்திய ரசிகர்கள் உண்டு.

அவர் மறைந்த பின், அவரது மகள்கள் சினிமாவில் நுழைவார்கள் என எதிர்பார்த்திருந்த போது, ஸ்ரீதேவியின் மூத்த மகள் ஜான்வி கபூர் கடந்த 2018 – ஆம் ஆண்டு வெளியான தடாக் படத்தின் மூலம் நடிகையாக சினிமாவிற்குள் அடியெடுத்து வைத்தார்.

ஜான்வி இப்போதெல்லாம் தன் படங்களில் நடிப்பதில் தான் கவனம் செலுத்தி வருகின்றார். ஜான்வி கபூர் சமீபத்தில் நடித்திருக்கும் ரூகி என்னும் ரிலீசாகி உள்ளது. இதற்கிடையில் குட்லக் ஜெர்ரி மற்றும் தோஸ்தானா 2 போன்ற படங்களிலும் நடித்து வருகிறார்.

சமூக வலைதளங்களில் எப்போதும் ஆக்டிவ்வாக உள்ள ஜான்வி, தற்போது தனது சிக்ஸ் பேக் உடலை வெளிச்சம் போட்டு காட்டியுள்ளார். அந்த போட்டோவை பார்த்த ரசிகர்கள், இவருடைய கட்டுடல் ஒரு கல்லூரி என வர்ணித்து வருகின்றனர்.

Previous articleஉரிச்சு வெச்ச அழகான ஆரஞ்சு பழம்… ஆஷிமா நர்வாலின் லேட்டஸ்ட் கிளாமர் Pics..!
Next article“இவங்கள யாராச்சும் Control பண்ணுங்க” தொடை தெரிய படு சூடான போஸ் கொடுத்த ஆத்மிகா!!