“குண்டுமாங்கா தோப்பு” ஈஷா ரெப்பாவை வச்ச கண்ணு வாங்காமல் பார்க்கும் ரசிகர்கள்..!

1603

ஈஷா ரெப்பா…

தெலுங்கு சினிமாவ நம்ம எவ்வளவு தான் கலாய்ச்சிருந்தாலும், அங்க இருந்து வர கதாநாயகிகள் வேற லெவல் தான்.

கெளதமி , சில்க் சிமிதா தொடங்கி இப்போ இருக்க ராஷ்மிகா வரைக்கும். அதுல இப்போ வந்த ஈஷா ரெப்பா தான் recent sensation. ஈஷா ரெப்பா Life is Beautiful, தர்சகுடு, பிராண்ட் பாபு, சுப்ரமணியபுரம் உள்ளிட்ட படங்களிலும் தமிழில் ஓய் என்ற படத்திலும் நடித்தார்.

அதுலயும் 2018ல வந்த ’அவ்’ என்ற திரைப்படத்துல ஒரு லெஸ்பியனா நடிச்சு எல்லாரையும் அசரவைச்சாங்க. ரொம்ப அமைதியான பொண்ணா நித்யா மேனன் கூட நடிச்ச ஈஷா ரெப்பா, இப்போ இன்ஸ்டாகிராம்ல முரட்டுத்தனமான போஸ்லாம் போட்டு அசரடிக்க ஆரம்பிச்சிட்டாங்க.

அந்த பொண்ணா இது?னு பசங்கலாம் திக்குமுக்கு ஆடுற அளவு போட்டோஷூட் எடுத்து பொளந்து கட்றாங்க. 30 வயசு ஆனாலும் இளமை இன்னும் குறையல. சமீபத்தில் அடிக்கடி புகைப்படங்களை வெளியிட்டு ரசிகர்களை கவர்ந்து வருகிறார்.

தற்போது தோப்புக்குள் இருந்து முன்னழகு எடுப்பாக தெரிய சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார்.

இதை பார்த்த ரசிகர்கள் குண்டுமாங்கா தோப்புக்குள்ள எடுத்த போட்டோஷூட்டா என சகட்டுமேனிக்கு வர்ணித்து வருகின்றனர்.

Previous articleமுகத்த விட அது செம ஷைனிங்கா இருக்கே… இளசுகளை வேர்க்கவிடும் ஷாலினி பாண்டே..!
Next articleZoom பண்ணி பாக்குறவங்க கைய தூக்குங்க… சஞ்சனா சிங் Hot Pics..!