“சரியான வெடக்கோழி…” குட்டியான ட்ரெஸ்ஸில் தொடையை காட்டி கிக் ஏற்றும் துவர தேசாய்..!

1495

துவர தேசாய்..

இளம் நடிகை துவர தேசாய் பல ஆண்டுகளாக பல விளம்பரங்களில் நடித்துள்ளார். சைவம் படத்தில் அறிமுகமான நாசர் மகன் லுத்ஃபுதீன் பாஷாவுக்கு ஜோடியாக அறிமுகமானார், மேலும் தொலைக்காட்சி மற்றும் தமிழ் திரைப்படத் துறையில் பணியாற்றுகிறார்.

12 மாதங்கள் 2009 முழுவதும் மீரா என்ற தொலைக்காட்சித் தொடரில் தோன்றிய ஒரு இளம் நடிகையாக அவர் இருந்தார். இந்த சீரியலில் அவர் மீராவின் குழந்தை பருவ நண்பராக நடித்தார், பின்னர் அவர் அந்த இடத்திலிருந்து மாற்றப்பட்டார்.

பின்னர் அவர் தமிழ் தென்னிந்திய சினிமாவுக்கு மாறினார், சைவம் திரைப்படம் முழுவதும் அவர் வேலை பெற்றார். இது இயக்குநர் ஏ.எல்.விஜய் இயக்கிய 12 மாதங்கள் முழுவதும் 2014, இந்த திரைப்படத்தில் அவர் அபிராமி என்ற வேடத்தில் தோன்றினார்.

மேலும், அவர் காஞ்சிவரம் திரைப்படம் முழுவதும் ஒரு குறுநடை போடும் கலைஞராக பணியாற்றினார், அதோடு, “மாசா மற்றும் கிளினிக் பிளஸ்” போன்ற சில தொலைக்காட்சி வணிக விளம்பரங்களிலும் தோன்றினார்.

சைவம் படம் வெளியான போது பல இளசுகளின் தூக்கத்தை கெடுத்த அழகியாக வலம்வந்த இவர் தமிழ் சினிமாவில் ஒரு ரவுண்ட் வருவார் என எதிர்பார்க்கப்பட்டார். ஆனால், யாரு கண்ணு பட்டதோ தெரியவில்லை அதன் பிறகு படங்களில் நடிக்கவே இல்லை.

இந்நிலையில், இணையத்தில் சில கவர்ச்சி புகைப்படங்களை வெளியிட்டு ரசிகர்களின் கண்களில் சிக்கியுள்ளார் அம்மணி. இதனை பார்த்த ரசிகர்கள், சைவம் படத்தில் நடித்த அபிராமியா இது..? சரியான வெடக்கோழி.. என்று வாயடைத்து போயுள்ளனர்.

Previous article“பசும்பாலில் செஞ்ச பால்கோவா..” கவர்ச்சி உடையில் கதற விட்ட காயத்ரி..!
Next articleகவர்ச்சி உடையில் அடங்காத கிளாமரில் ஜில்லுன்னு குளிர்விக்கும் பூர்ணா..!