என்ன பொண்ணு டா… கவர்ச்சி உடையில் ஆனந்தி கிறங்கி போன ரசிகர்கள்..!

1063

ஆனந்தி…

சீரியல் நடிகை, ஆனந்தி ஏற்கனவே, மீகாமன், தாரை தப்பட்டை படங்களில் முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடித்துள்ளார், இருப்பினும் இவருக்கு ஹீரோயின் கதாபாத்திரங்கள் கிடைக்கவில்லை.

இவர் நன்றாக நடனமாட கூடியவர், பல Reality Showக்களில் தனது திறமையை வெளிப்படுத்தி உள்ளார். இவருக்கு சில வருடங்களுக்கு முன்பு அஜய் என்பவரை காதலித்து திருமணம் செய்தார்.

சில நடிகைகள் தங்களின் உடல் கவர்ச்சியை காட்டி, அதனை புகைப்படங்களாக பதிவு செய்து இணையத்தில் பகிர்வதையும் வழக்கமாக வைத்துள்ளனர். அந்த வகையில் இவரும் எப்போவாவது, அப்படி சில புகைப்படங்களை Upload செய்வார்கள்.

இந்த நிலையில் திருமணத்திற்கு பின்னர் இவர்களுக்கு ஒரு அழகான ஆண் குழந்தையும் பிறந்தது. அந்த குழந்தைக்கு ஆர்யாவீர் என பெயர் வைத்துள்ளார்கள். சில மாதங்களுக்கு முன் ஆனந்தியின் குழந்தைக்கு மூன்றாம் பிறந்தநாள் கூட சென்றிருக்கிறது.

தற்போது இவர் மீண்டும் சீரியல் நடிக்கத் தொடங்கிய நிலையில் உதட்டை குவிச்சி Hot செல்பி புகைப்படங்களை வெளியிட்டு ரசிகர்களை உசுப்பேற்றி உள்ளார். சூடேறிய ரசிகர்கள், “அந்த உதட்டில் ஒரு டேங்க் கள்ளு எடுக்கலாம்” என வர்ணிக்கிறார்கள்.

Previous articleகிளாமர்ல எல்லை மீறி போறீங்கமா…. ஐஷ்வர்யா மேனனின் செம்ம சூடான புகைப்படங்கள்..!
Next articleநீச்சல் குளத்தில் பின்னழகை காட்டிய தர்ஷா குப்தா அசத்தல் Photos..!