“ஸ்லிப் ஆனது உங்க ட்ரெஸ் மட்டும் இல்ல எங்க மனசும் தான்” அமலாபாலின் செக்ஸி போட்டோஸ்..!

884

அமலா பால்…

தமிழ் சினிமாவில் ஒருவருக்கு நேரம் நன்றாக இருந்தால் அவர் கிடுகிடுவென முன்னேறுவார். அப்படி திடீரென்று கிடுகிடுவென வளர்ந்த நடிகைதான் அமலா பால். திடீர் பிரபலமான நடிகர்,நடிகைகள் பலரும் ஒரு நாள் திடீரென காணாமல் போய்விடுவார்கள். அதேபோல் இந்த மலையாள குருவியும் காணாமல் போய்விட்டது.

அமலா பால் நடித்த முதல் படம் யூ ட்யூப் – இல் பெரிய ஹிட். படத்தின் பெயர் சிந்து சமவெளி, இது ஒரு பலான படம் என்பதால் ஊருக்கு ஒதுக்குப்புறம் உள்ள திரையரங்கில் செம்ம ஹிட். இதனால், அமலாவின் இமேஜ் ஏகத்துக்கும் கேலிக்கு உள்ளானது. ஆனால், வாண்டுகளின் மத்தியில் கனவு கன்னி ஆகி விட்டார்

அப்புறம் நடித்த மைனா படத்தின் வெற்றியை தொடர்ந்து விஜய், விக்ரம், சூர்யா என தமிழில் முன்னணி நடிகர்களுடன் ஜோடி போடும் அளவுக்கு வளர்ந்தார். இந்நிலையில், இ.ய.க்குனர் விஜயுடன் காதல் வயப்பட்டு திருமணம் செய்து கொண்டார். யாரு வெச்ச சூனியமோ தெரியவில்லை, விவாகரத்து வாங்கி விட்டார்.

இந்நிலையில் தற்போது அவர் தொடர்ந்து போட்டோஷூட் நடத்தி புகைப்படங்கள் வெளியிட்டு ரசிகர்களை உற்சாகப்படுத்தி வருகிறார்.

தற்போது சகோதரரின் திருமண விழாவில் ஒரு பக்கம் ட்ரெஸ் நழுவுவது போல விவகாரமான ஆடையை அணிந்து போஸ் கொடுத்துள்ளார். இதை பார்த்த ரசிகர்கள், ஸ்லிப் ஆனது உங்க ட்ரெஸ் மட்டும் இல்ல, எங்க மனசும் தான் என வர்ணித்து வருகின்றனர்

Previous article“இந்த பொண்ணோட Hotness-க்கு ஈடு இணையே இல்ல..” பிகில் இந்துஜா கிளாமர் போட்டோஸ்..!
Next articleஅப்போ பாக்க சின்னதா இருந்துச்சு.. எண்ணெய் வடிய வடிய முன்னழகை காட்டிய மாஸ்டர் பட நடிகை..!