தீயாய் பரவும் சீரியல் நடிகை பவித்ராவின் நீச்சல் உடை புகைப்படங்கள்..!

1920

பவித்ரா லோகேஷ்..

படங்களில் நடிப்பதற்கு நடிகைளை காஸ்டிங் கவுச் என்று மோசமான முறையில் அணுகி தவறான பழக்கத்திற்கு அழைக்கிறார்கள் என்ற கு.ற்.றச்.சா.ட்டு எப்போதும் ஊடகங்களில் விவாதிக்கப்படுகிறது. நடிகை, ஸ்ரீ ரெட்டி தான் சமீபத்திய காலங்களில் அதை மீண்டும் தலைப்புச் செய்திகளில் கொண்டு வந்தவர்.

அவரது ஆர்ப்பாட்டங்கள் மற்றும் சர்ச்சைக்குரிய அறிக்கைகளுக்குப் பிறகு, பல நடிகர்கள் மற்றும் நடிகைகள் முழு பிரச்சினையிலும் தங்கள் நிலைப்பாட்டைக் கூற முன்வந்துள்ளனர்.

அண்மையில், இந்த அலைக்கற்றையில் இணைந்தவர் கன்னட நடிகை பவித்ரா லோகேஷ். இவர் ஏராளமான தெலுங்கு படங்களில் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளார்.

ஒரு தெலுங்கு சேனலுக்கு அளித்த பேட்டியில், காஸ்டிங் கவுச் பிரச்சினை எவ்வாறு உணர்திறன் மற்றும் சிக்கலானது என்பதைப் பற்றி பவித்ரா திறந்து வைத்தார். அவர் பேசுகையில், அனைத்து தொழில்களிலும் காஸ்டிங் கவுச் உள்ளது என்றும், பாலினம் இருவரும் ஒருவருக்கொருவர் சாதகமாக பயன்படுத்த முயற்சிக்கிறார்கள் என்றும் அவர் கூறினார்.

ஒருவர் என்னை அதற்காக அழைக்கிறார் என்றால் “நான் சம்மதம் கொடுத்தால், அது என் பிரச்சினை, அப்போது யார், யாரை சாதகமாக பயன்படுத்துகிறார்கள். படத்தில் நடிக்க வேண்டும் என்ற ஆசைக்கு சாதகமாக சம்பந்தப்பட்ட நடிகையும், அந்த நடிகையின் ஆசையை தன்னுடைய ஆசைக்கு சாதகமாக இயக்குனரோ,

தயாரிப்பாளரோ அல்லது வேறு யாரோ பயன்படுத்திக்கொள்கிறார்கள். இதில், இருவருக்குமே பங்கு உண்டு. ஒருவேளை, நான் இல்லை, வேண்டாம் என்று சொன்னால், அந்த நபர் அதைச் செய்யப்போவதில்லை.

எனவே. , எனது முன்னுரிமையை நான் சரிபார்த்து, எனக்கு என்ன மாதிரியான நோக்கம் இருக்கும் என்பதைப் புரிந்து கொள்ள வேண்டும். நான் ஒரு எதிர்பார்ப்புடன் கொடுக்கிறேன் என்றால், நானும் அதிலிருந்து ஏதாவது ஒன்றைப் பெறுகிறேன். நீங்கள் அதை செய்ய விரும்பவில்லை என்றால் , பின்னர் ஒருவர் செய்யக்கூடிய பல்வேறு விஷயங்கள் உள்ளன.

அவர் மேலும் கூறுகையில், “அதில் இரண்டு பேர் (சம்மதத்துடன்) ஈடுபட்டிருந்தால், ஒருவர் அதைப் பற்றி பேசவோ புகார் செய்யவோ கூடாது. உடன்பாடு இல்லையென்றால் அது துஷ்பிரயோகம். என்று கூறினார்.

தற்போது, சீரியல்களில் நடித்து வரும் இவரதுநீச்சல் உடை புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வெளியாகி ரசிகர்களை ஷாக் ஆக்கியுள்ளன.

Previous articleவீட்டிற்குள் லிப் டூ லிப் முத்த சண்டை போட்ட ராஷ்மிகா மந்தனா : வைரலாகி வரும் வீடியோ..!
Next articleபிகினியில் படுக்கவர்ச்சி போஸ் கொடுத்து இணையவாசிகளை கிறுகிறுக்க வைத்த அதிதி ராவ்..!