சாப்பிடும்போது கூட கிளாமரா? கவர்ச்சியில் துவம்சம் செய்யும் மாளவிகா மோகனன்..!

1027

மாளவிகா மோகனன்..

வந்தார்கள், போனார்கள், நேற்று… யாருக்கும் இடமில்லை இங்கு. என்று தல சொல்வது போல இப்போது நம் மனதில் தங்கி கொண்டிருப்பவர் மாளவிகா மோகனன். தனது முதல் படமான கார்த்திக் சுப்புராஜ் இயக்கத்தில் வெளிவந்த பேட்ட படத்தில் சசிகுமாருக்கு மனைவியாக நடித்தார்.

அந்த சந்தோசத்தை முழுமையாக அனுபவிக்கும் முன் லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் மாஸ்டர் திரைப்படத்தில் தளபதிக்கு விஜய்க்கு ஜோடி சேர்ந்தார். மாஸ்டர் திரைப்படம் திரையரங்கு மற்றும் ஓடிடி ஆகிய இரு தளங்களிலும் பல சாதனைகளை படைத்து வந்தன.

அடுத்ததாக கார்த்திக் நரேன் இயக்கத்தில் தனுஷ் மாறன் படத்தில் தனுசுடன் நடித்து வருகிறார். இவர் 7,8 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு, மலையாளத்தில் துல்கர் சல்மான் நடிப்பில் வெளியான பட்டம் போலே படத்தில் அவருக்கு ஜோடியாக அறிமுகமானார்.

தற்போது மலையாளம் மட்டுமில்லாமல், கன்னட, இந்தி மற்றும் தமிழ் மொழிகளில் நடித்துள்ள நடிகை மாளவிகா மோகனன், தனது சமூக வலைதள பக்கங்களில் கிளாமர் புகைப்படங்களை பதிவிட்டு ரசிகர்களை வெகுவாக கவர்ந்து வருகிறார்.

இப்படி இருக்கின்ற நிலையில் முன்னழகை காட்டி ஒரு ஆடை அணிந்து கொண்டு படு சூடான போஸ் கொடுத்துள்ள விடியோ ஒன்று இணையத்தில் வெளியிட்டு ரசிகர்களின் சூட்டை கிளப்பி விட்டுள்ளார் அம்மணி.

இந்த வீடியோவில் அவர் இந்த உடை அணிந்து சாப்பிடுவது போல் உள்ளதால், “சாப்பிடும்போது கூட கிளாமரா ?” என்று கூறுகிறார்கள்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Malavika Mohanan (@malavikamohanan_)

Previous articleவெறும் டவலை வெச்சு Full உடம்பை Cover பண்ணி ஹாட் புகைப்படம் வெளியிட்ட கிரண்..!
Next articleக்யூட் ரியாக்ஷன் காட்டி ரசிகர்களை கவர்ந்த டிடி திவ்யதர்ஷினி..!