குத்துன்னா இப்படி தான் இருக்கணும்.. ஷோபனா போட்ட தர லோக்கல் டான்ஸ்..!

1246

ஷோபனா..

நடிகை ஷோபனா, முதன் முதலில் மலையாளத்தில் ‘ஏப்ரல் 18’ எனும் படம் மூலம் நடிகையாக திரைப்படத்துறைக்கு அறிமுகமானார். மேலும் தெலுங்கு, தமிழ், இந்தி, கன்னடம் மட்டுமல்லாது ஆங்கிலத்திலும் சேர்த்து கிட்டத்தட்ட 230 படங்களில் நடித்து தன்னை முன்னணி நடிகையாக நிலை நிறுத்திக்கொண்டார்.

இவர் தமிழில் ‘தளபதி’, ‘எனக்குள் ஒருவன்’, ‘இது நம்ம ஆளு’ போன்ற பல படங்களில் நடித்து மக்களிடையே மிகவும் பிரபலமானார். இவர் நடிப்பில் மட்டுமல்லாது நடனத்திலும் மிகுந்த ஆர்வம் கொண்டவர்.

நாட்டியத்தில் தனது முழு வாழ்கையையும் அர்பணித்தார். இவர் கலைத்துறையில் சாதனை பெற்று பத்மஸ்ரீ , “கலா ரத்னா” போன்ற பல விருதுகளைப் பெற்றுள்ளார். சென்னையில் “கலார்ப்பனா” என்னும் நடனப்பள்ளி ஒன்றை சிறப்பாக நடத்தி வருகிறார்.

நடிகை ஷோபனா 50 வயதாகியும் திருமணம் செய்து கொள்ளவில்லை, இருந்தும் இவர் ‘அனந்தநாராயணி’ என்பவரை தத்தெடுத்து வளர்ப்பு மகளாக்கி கொண்டார்.இந்நிலையில், இவர் தன்னுடைய போட்டோக்கள் , விடியோக்கள் ஆகியவற்றை தனது சோசியல் மீடியாக்களில் பகிர்ந்து வருகிறார்.

தனது நடன பள்ளியில் உள்ள மாணவிகளுக்கு பரதநாட்டிய பயிற்சி அளிக்கும் விடியோக்கள் , அவர்களுடன் சேர்த்து நடனமாடும் விடியோக்கள் ஆகியவற்றை இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பகிர்வார்.

தற்போது தன்னுடைய மாணவிகளுடன் பறை இசைக்கு ஏற்ப பரதநாட்டியம் ஆடியுள்ளார் . பார்ப்பதற்கு பறை இசைக்கு குத்தாட்டம் போடுவது போல இருக்கிறது . எந்த இசைக்கும் ஏற்ப பரதநாட்டியம் ஆடலாம் என்று ஷோபனா சிறப்பாக செய்துகாட்டியுள்ளார்.

Previous articleபீச்சோர பங்களாவில் கவர்ச்சி ஆட்டம் போட்ட நிக்கி தம்போலியின் ஹாட் வீடியோ..!
Next articleபிகினியில் அங்கங்கள் தெரிய க்ளோசப்பில் வீடியோ எடுத்து வெளியிட்ட இலியானா..!