முன்னழகு வளைவு நெழிவு தெரிய ஹாட் போஸ் கொடுத்த சாக்ஷி அகர்வால்..!

842

சாக்ஷி அகர்வால்..

பிக்பாஸில் இதுவரை வந்த நான்கு சீசன்களில் எல்லோருக்கும் பிடித்த சீசன் மூன்றாவது சீசன்தான். அதில் போட்டியாளராக பங்கேற்றவர் சாக்ஷி அகர்வால். இவர் ராஜா ராணி படத்தில் ஒரு காமெடி சீனுக்கு வந்தவர்,

அடுத்ததாக காலா படத்தில் ரஜினிக்கு மருமகளாக நடித்தார். அதன்பின் பட வாய்ப்புகள் வராமல் ஏமாற்றமே மிஞ்சியது. தற்போது இன்ஸ்டாகிராமில் வெளியிட்ட Hot புகைப்படங்களை, வீடியோக்களை பார்த்த சில இயக்குனர்கள் இவருக்கு வாய்ப்பு கொடுத்து வருகிறார்கள்.

தற்போது கூட ஐந்து படங்களை கைவசம் வைத்துள்ளார். தற்போது கூட குட்டி ஸ்டோரி படத்தில் வெங்கட் பிரபு இயக்கத்தில், லோகம் என்னும் குறும்படத்தில் நடித்தார். இவர் நடித்த Teddy படம் Hotstar-ல் ரிலீஸ் ஆகி நல்ல வரவேற்பை பெற்றது.

தற்போது சமுத்திரகனி ஹீரோவாக நடிக்கும் “நான் கடவுள் இல்லை” என்ற படத்தில் நடித்து வருகிறார். இவர் எப்பொழுதும் தனது கவர்ச்சி புகைப்படங்களை, வீடியோக்களை வெளியிட்டு கொண்டே இருப்பார். இவரது முன்னழகு மற்றும் பின்னழகுக்கு பெரிய ரசிகர் பட்டாளமே இருக்கிறது.

இந்நிலையில், ஒரு முன்னழகு தெரிய, கையில் மது பாட்டிலுடன் Low Neck Dress அணிந்து, Photoshoot செய்த இவர் வளைவு, நெழிவுகளை காட்டியுள்ளார். “கையில சரக்கு பாட்டில், கண்ணுல போதை மருந்து..” என்று பார்த்தவர்கள் கூறுகிறார்கள்.

Previous articleஇப்படியா சூட்டை கிளப்பி விடுறது? ஷிவானியின் கிளாமர்..!
Next articleஉச்ச கிளாமரில் ரசிகர்களை கிறுகிறுக்க வைத்த சந்தனம் பட நடிகை..!