முன்னழகை தாரளாமாக காட்டி மூச்சு முட்ட வைத்த வேதிகாவின் ஹாட் Pics..!

801

வேதிகா..

வேதிகா, ஆக்சன் கிங் அர்ஜுன் உடன் சேர்ந்து நடித்த மதராசி எனும் படம் மூலம் தமிழ் திரையுலகிற்கு அறிமுகமானார்.

இவர் மேலும் முனி, காளை, சக்கரகட்டி போன்ற படங்களில் நடித்து முன்னணி நடிகையாக திகழ்ந்தார். இதையடுத்து பரதேசி எனும் படத்தில் அதர்வா உடன் ஜோடி சேர்ந்து தனது மாறுபட்ட நடிப்பினால் ரசிகர்களிடையே மிகுந்த பாராடைப்பெற்றார்.

எனினும் தமிழில் இவறிற்கு போதுமான வாய்ப்புகள் கிடைக்கவில்லை. பிறகு காஞ்சனா எனும் படத்தில் ராகவா லாரன்ஸ் உடன் சேர்ந்து பேய் உடன் தனது கலக்கலான நடிப்பை வெளிப்படுத்தி மீண்டும் களம் இறங்கினார்.

இவர் தமிழில் மட்டும்மல்லாது மலையாளம், கன்னடம், தெலுங்கு போன்ற மொழிகளிலும் நடித்துள்ளார். தற்போது இவர் பாலிவுட்டிலும் களம் இறங்கியுள்ளார். இவர், கவர்ச்சிகரமான உடை அணிந்து சமூக வலைதளங்களில் பதிவிடுவார்.

அந்த வகையில் இம்முறை அவர் வெளியிட்ட போட்டோவை பார்த்துக்கிட்டே இருக்கலாம் போல தோணுது என ரசிகர்கள் கூறி வருகின்றனர். மூச்சு முட்ட வைக்கும் அளவுக்கு முன்னழகை தாரளாமாக காட்டிய வேதிகாவின் போட்டோ வைரலாகி வருகிறது.

Previous articleகண்களை கவர்ச்சியால் கட்டி போட்ட கட்டழகி நிவேதா பெத்துராஜின் ஹாட் Pics..!
Next articleசும்மா அரேபிய குதிரை மாதிரி இருக்கீங்க.. சம்யுக்தாவின் ஹாட் photos..!