வஞ்சகமின்றி முன்னழகை காட்டி இளசுகளை முடக்கி போட்ட யாஷிகா ஆனந்த்..!

412

யாஷிகா ஆனந்த்..

நடிகை யாஷிகா ஆனந்த் தமிழில் “துருவங்கள் பதினாறு” “பாடம்” “இருட்டு அறையில் முரட்டு குத்து” போன்ற படங்களில் நடித்துள்ளார். அதிலும் ‘இருட்டு அரையில் முரட்டு குத்து’ படத்தில் கவர்ச்சியாக நடித்து இளம் ரசிகர்களின் மத்தியில் மிகவும் பிரபலமடைந்தார்.

இந்த படம் முழுவதும் இரட்டை அர்த்தங்கள் கொண்ட ஆபாச காட்சிகளில் நடித்து, பலரது எதிர்மறை விமர்சனங்களுக்கு உள்ளானார். இதனிடையே, விஜய் டிவில் ஒளிபரப்பாகும் பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்ட யாஷிகா கவர்ச்சி உடையில் வளம் வர துடங்கினார்.

இதனால் யாஷிகாவிற்கென தனி ரசிகர்ப்பாட்டலாமே உருவாகியது . இந்த நிலையில், 4 மாதங்களுக்கு முன், யாஷிகா ஆனந்த் ஓட்டிவந்த கார் பயங்கர விபத்துக்குள்ளானது.

அந்த விபத்தில் பலத்த காயமடைந்த அவர், மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வந்தார். இந்த நிலையில், தற்போது, தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் முன்னழகை காட்டிய புகைப்படங்களை பதிவிட்டுள்ளார். அதனைப் பார்த்த ரசிகர்கள் அழகை ரசித்து ருசித்து வருகின்றனர்.

Previous articleஒரு ஜான் அளவு துணி.. பிகினியில் இது படுமோசம்.. திஷா பட்டானியின் உச்சகட்ட கவர்ச்சி..!
Next articleஉடலுக்கேத்த உடையில் சிக்குன்னு வந்து நின்ன தமன்னா லேட்டஸ்ட் Pics..!