படுக்கையறையில் இருந்து அசத்தல் வீடியோ வெளியிட்ட ஜெனிலியா!!

1432

ஜெனிலியா..

ஜெனிலியா டிசௌசா, தமிழில் பாய்ஸ் படத்தின் மூலம் அறிமுகமானவர். சந்தோஷ் சுப்பிரமணியம், உத்தமபுத்திரன், வேலாயுதம் உள்ளிட்ட பல தமிழ் படங்களிலும், தெலுங்கு படங்களிலும் நடித்திருக்கிறார். இதனை தொடர்ந்து மீண்டும் பாலிவுட்டில் படங்களில் நடிக்க தொடங்கினார்.

அப்போது பாலிவுட் நடிகர் ரித்தேஷ் தேஷ்முக்கிற்கும் ஜெனிலியாவிற்கும் இடையே காதல் மலர, கடந்த 2012ஆம் ஆண்டு வீட்டார் சம்மதத்துடன் திருமணம் செய்துகொண்டனர். இவர் தமிழில் கடைசியாக தளபதி விஜய்யுடன் ‘வேலாயுதம்’ படத்தில் நடித்திருந்தார்.

இவர் பாலிவுட் நடிகர் ரித்தேஷ் தேஷ்முக்கை கடந்த 2012 ஆம் ஆண்டு திருமணம் செய்தார். இவர்களுக்கு 2 குழந்தைகள் உள்ளனர்.சந்தோஷ் சுப்ரமணியம் படத்தில் ஹாசினி என்னும் கதாபாத்திரத்தில் இளைஞர்கள் மனதை கொள்ளை கொண்டார் ஜெனிலியா.

அதன் பிறகு இவரது சமூக வலைதளங்களில் சில க்யூட் வீடியோக்களை வெளியிட்டு வந்தார். இந்த நிலையில் தற்போது படுக்கையறையில் கியூட்டான வீடியோ போட்டு இளசுகளை சுண்டி இழுத்துள்ளார்.

Previous articleஅழகின் உச்சம்… ரசிகர்களை கிறங்கடித்த தமன்னாவின் ஹாட் புகைப்படங்கள்!!
Next articleமுன்னழகை எடுப்பாக காட்டி போஸ் கொடுத்த நடிகை யாஷிகா ஆனந்த்!!