கருப்பு உடையில் மொத்த அழகையும் காட்டி இளசுகளை மயக்கிய மேகா ஆகாஷ் லேட்டஸ்ட் போட்டோஸ்!!

288

நடிகை மேகா ஆகாஷ், தமிழில் வந்தா ராஜாவா வருவார். எறிவளைதடு. மணி நோக்கி பாயும் தோட்டா, ஏகூர் பக்க கத்தி போன்ற படங்களில் நடித்து ரசிகர்கள் மத்தியில் பிரபலமானவர். தன் அழகாலும், கடுப்பான தோற்றத்தாலும் எண்ணிலடங்கா ரசிகர்களை வென்ற மேகா ஆகாஷுக்கு இதுவரை வெற்றிப் படங்கள் இல்லை.

இவர் நடித்த அனைத்து படங்களும் ஒரே ஜானரில் தான் இருந்தது. பேட்ட படம் நல்ல வரவேற்பை பெற்றாலும், இந்த படத்தில் சிறிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளார். தவிர, கதாநாயகி இல்லை. தமிழ் மட்டுமின்றி தெலுங்கு சினிமாவிலும் நடித்து வரும் அவர் தற்போது இந்தியிலும் கால் பதித்துள்ளார். அந்தவகையில் சாட்டிலைட் ஷங்கர் என்ற இந்தி படத்தில் கதாநாயகியாக நடித்தார்.

தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு மொழிகளில் ஒரே நேரத்தில் உருவாகி வரும் அக்டோபர் 31 லேடீஸ் நைட் படத்தில் நடித்து முடித்துள்ளார். இந்த படம் விரைவில் வெளியாகவுள்ளது. இதுதவிர, மழை பெய்யும் மனிதன், யாதும் ஊரே யாவரும் கேளீர் போன்ற படங்களிலும் நடித்துள்ளார். இந்த படத்தின் இறுதிக்கட்ட பணிகள் விறுவிறுப்பாக நடந்து வருகிறது. இந்த படங்கள் விரைவில் வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

மறுபுறம், தனது பட வாய்ப்புகளை உறுதிப்படுத்தும் வகையில் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் படங்களை வெளியிட்டு வரும் நடிகை மேகா ஆகாஷ், தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் மட்டும் 35 லட்சம் ரசிகர்களை பெற்றுள்ளார். அவர்களின் எதிர்பார்ப்பை பூர்த்தி செய்யும் வகையில் அவ்வப்போது புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார்

தற்போது கருப்பு உடையில் வெளியாகியுள்ள புகைப்படங்கள் ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்துள்ளது. இந்த புகைப்படங்களில் மேகா ஆகாஷ் தேவதை போல் இருப்பதாக அம்மாணியின் அழகு குறித்து ரசிகர்கள் கருத்து தெரிவித்து வருகின்றனர்.

Previous articleடைட்டான ஜீன்ஸ், டாப்ஸ் அணிந்து ஹாட் போஸ் கொடுத்த ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ்!!
Next articleமாலை மங்கும் நேரத்தில் திமிரும் முன்னழகை காட்டி ரசிகர்களை மயக்கிய கஸ்தூரி!!