இது தொடையா இல்ல வார்னிஷ் அடிச்ச கர்லா கட்டையா.. குட்டியூண்டு ட்ரெஸ்ல நிதி அகர்வால்!!

268

பிரபல இளம் நடிகை நிதி அகர்வாலின் சிம்மி அணிந்திருக்கும் படங்கள் ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்து வருகின்றன. தனது அழகையும், அக்குள்களையும் வெளிப்படுத்தும் வகையில் அபூர்வ போஸ் கொடுத்துள்ள அவரது புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது. நடிகை நீதி அகர்வால் 2014 ஆம் ஆண்டு இந்தி திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார், பின்னர் 2011 இல் நாக சைதன்யாவுடன் ஒரு படத்தில் நடித்தார்.

அதன் பிறகு நடிகர் ஜெயம்ரவி நடித்த பூமி படத்தில் நடித்து தமிழில் அறிமுகமான இவர், நடிகர் சிம்பு நடித்த ஈஸ்வரன் படத்தில் அவருக்கு ஜோடியாக நடித்தார். இந்தப் படம் அவரை பட்டிதொட்டி முழுவதும் பிரபலமாக்கியது. ஈஸ்வரன் படம் வெளியாகி ரசிகர்கள் மத்தியில் கலவையான விமர்சனங்களை பெற்றாலும் நிதி அகர்வாலின் நடிப்பும் அழகும் ரசிகர்களை கவர்ந்தது என்றே சொல்ல வேண்டும்.

வடநாட்டுப் பெண்ணாகத் தோற்றமளித்தாலும், படத்தில் தலைப்பாகை பாவாடையுடன் வளைந்த உடலுடன் நடித்திருந்தார் ஈஸ்வரன். இந்தப் படம் அவருக்கு நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றுத் தந்தது, சிம்புவும் நிதி அகர்வாலும் மட்டும் காதலிக்கவில்லை, அவர்கள் திருமணம் செய்துகொள்ளப் போகிறார்கள் என்று கூட கிசுகிசுக்கள் வந்தன.

சுயநினைவுக்கு வந்த சிம்புவின் தந்தை டி ராஜேந்தர், இது பொய்யான தகவல் என்றும், நடிகர் சிம்பு தற்போது யாரையும் காதலிக்கவில்லை என்றும் கூறியுள்ளார். படங்களில் நடிப்பதில் கவனம் செலுத்தி வரும் நடிகை நீதி அகர்வால், தற்போது தனது அழகை வெளிப்படுத்தும் வகையில் கவர்ச்சியான உடையில் போஸ் கொடுத்து ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்து வருகிறார். இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் அவரது அழகை வர்ணித்து கருத்துக்களை பதிவு செய்து வருகின்றனர்

Previous articleமாலை மங்கும் நேரத்தில் திமிரும் முன்னழகை காட்டி ரசிகர்களை மயக்கிய கஸ்தூரி!!
Next articleசினிமாவுல கூட இவ்வளவு கவர்ச்சி காட்டுனதில்லை.. உடலோடு ஒட்டிய உடையில் சூடேற்றும் பூஜா ஹெக்டே!!