குட்டியூண்டு பாவாடையில் தேக்கு தொடையை காட்டி இணையத்தை கிடுகிடுக்க வைத்த VJ பார்வதி!!

1056

பிரபல தொகுப்பாளினியும், சர்வைவர் ரியாலிட்டி ஷோ போட்டியாளருமான வி.ஜே.பார்வதி சமீபத்தில் கொடைக்கானலுக்குச் சென்று வெந்நீரில் நீந்துவது போன்ற புகைப்படங்களை வெளியிட்டு தனது ரசிகர்களை அதிர்ச்சிக்குள்ளாக்கினார். தனியார் யூடியூப் சேனலில் பணிபுரியும் வி.ஜே., பார்வதிக்கு தனி ரசிகர் பட்டாளம் உள்ளது.

சமீபகாலமாக தனது சமூக வலைத்தளங்களில் ஹாட்டான புகைப்படங்களை வெளியிட்டு ரசிகர்களை அதிர்ச்சியில் ஆழ்த்தி வருகிறார். விஜய் பார்வதி என்று விஜய் பார்வதி சொல்லும் போது பலருக்கும் அவர் அணிந்திருக்கும் பெரிய கண்ணாடி தான் நினைவுக்கு வரும். அவர் எப்போதும் அந்த கண்ணாடியுடன் பொது இடங்களில் தோன்றும் அவர் இன்ஸ்டாகிராமில் வெளியிடும் சூடான புகைப்படங்களுக்கு பல வழக்குகள் குவிந்து வருகின்றன.

சமீபகாலமாக சினிமா ஹீரோயின்களின் கவர்ச்சியான உடைகளில் புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார். தொகுப்பாளராக மட்டுமல்லாமல், ஜீ தமிழ் தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பான நடிகர் அர்ஜுன் தொகுத்து வழங்கிய சர்வைவர் என்ற ரியாலிட்டி ஷோவில் போட்டியாளராகவும் தோன்றி ரசிகர்களை கவர்ந்தார். அந்த கேம் ஷோவில் பல சாகசப் போட்டிகளில் துணிச்சலாக கலந்து கொண்டு ரசிகர்கள் மத்தியில் தனக்கென தனி இடத்தை பிடித்தார்.

சமீபத்தில் கொடைக்கானல் சென்றிருந்த வி.ஜே.பார்வதி, அங்குள்ள நீச்சல் குளத்தில் இருந்து தனது கோடை விடுமுறை புகைப்படங்களை வெளியிட்டார். இந்நிலையில், குட்டை கவுன் அணிந்து மொட்டை மாடியில் தனது பிரமாண்டமான தொடைகளை காட்டியபடி இருக்கும் விஜே பார்வதியின் இந்த புகைப்படங்கள் ரசிகர்களை கவர்ந்து வருகிறது. இதை பார்த்த ரசிகர்கள் லைக்ஸ் குவித்து வருகின்றனர்.

Previous articleகுட்டை கவுனில் சூடான போஸ் கொடுத்து கிறங்கடிக்கும் ஸ்ருஷ்டி டாங்கே!!
Next articleமொட்டு ஒன்று மலா்ந்திட மறுக்கும்.. மாளவிகா மேனன் லேட்டஸ்ட் ஹாட் Pics!!