சட்டையை கழட்டி முக்கால் வாசி முன்னழகு தெரிய தர்ஷா குப்தா வெளியிட்ட ஹாட் போட்டோஸ்!!

281

சட்டையை கழற்றினேன் என்று சொல்வது போல் முன்பக்கத்தை முக்கால் பாகம் வெளிக்காட்டிக்கொண்டு ரசிகர்களை அரவணைத்துள்ளார் நடிகை தர்ஷா குப்தா. சீரியல் நடிகை தர்ஷா குப்தா தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் ஹாட் படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார். இதன் மூலம் சினிமாவில் நடிக்கும் வாய்ப்பு கிடைத்தது.

அந்த வகையில் மோகன் ஜி இயக்கிய ருத்ர தாண்டவம் படத்தில் ஹீரோயினாக நடித்தவர் நடிகை தர்ஷா குப்தா.தற்போது மேலும் சில படங்களில் ஹீரோயினாக நடித்து வருகிறார். அதுமட்டுமின்றி ரசிகர்கள் மற்றும் திரையுலகினரின் கவனத்தை தன் பக்கம் திருப்புவதற்காக அடிக்கடி கவர்ச்சி புகைப்படங்களை இணையத்தில் பதிவேற்றி வருகிறார்.

பட வாய்ப்புக்காக எந்த அளவுக்கு கவர்ச்சியாக நடிக்கவும் தயார் என அறிக்கை கொடுத்து வருகிறார். சமீபத்தில் வடகோவை ரயில் நிலையத்தில் தனது மேலாடையை கழற்றி அழகை காட்டுவது போல் சில புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வெளியாகி ரசிகர்களை அதிர்ச்சிக்குள்ளாக்கியது. இந்த அதிர்வு அடங்குவதற்குள் மீண்டும் மேலாடையை கழற்றி உள்ளாடைகளை மட்டும் அணிந்தாள்

இதனால் அவர் தனது அழகை வெளிப்படுத்தும் வகையில் போஸ் கொடுக்கும் பல புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வெளியாகி இளைஞர்களின் சூட்டை கிளப்பி வருகிறது. மேலும். இணையத்தில் இவ்வளவு கவர்ச்சியாக இருக்கிறார் என்றால், சினிமாவில் வாய்ப்பு கொடுத்தால் இன்னும் எவ்வளவு கவர்ச்சியாக இருப்பார் என்று ரசிகர்கள் தங்களுக்குள் பேசிக் கொள்கிறார்கள். அதுமட்டுமின்றி இவர் பதிவிடும் போட்டோக்களை பார்க்கும் ரசிகர்களும் அவரது அழகை கமெண்ட் செய்து வருகின்றனர்.

Previous articleசினிமாவுல கூட இவ்வளவு கவர்ச்சி காட்டுனதில்லை.. உடலோடு ஒட்டிய உடையில் சூடேற்றும் பூஜா ஹெக்டே!!
Next articleகுட்டை கவுனில் சூடான போஸ் கொடுத்து கிறங்கடிக்கும் ஸ்ருஷ்டி டாங்கே!!