சினிமாவுல கூட இவ்வளவு கவர்ச்சி காட்டுனதில்லை.. உடலோடு ஒட்டிய உடையில் சூடேற்றும் பூஜா ஹெக்டே!!

264

நடிகை பூஜா ஹெக்டே உடலை கட்டிப்பிடிக்கும் உடையில் நடந்து செல்லும் சில புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது. முஜ்சிக் படத்தின் மூலம் தமிழில் அறிமுகமானவர் பாலிவுட் நடிகை பூஜா ஹெக்டே. ஆனால் இந்த படம் அவருக்கு நல்ல வரவேற்பை கொடுக்கவில்லை. அதனால் தெலுங்கு, ஹிந்தி படங்களில் வாய்ப்பு தேடி வந்த அவருக்கு தெலுங்கு சினிமா நல்ல வரவேற்பை கொடுத்தது.

நடிகை பூஜா ஹெக்டே பல வெற்றிப்படங்களை பெற்றதோடு பல முன்னணி ஹீரோக்களுக்கு ஜோடியாக நடிக்கும் வாய்ப்பையும் பெற்றார். அந்த வகையில் அவருக்கு ராம்சரண், அல்லு அர்ஜுன், பிரபாஸ் உள்ளிட்ட முன்னணி நடிகர்களுடன் ஜோடி சேரும் வாய்ப்பு கிடைத்தது. சமீபத்தில் நடிகர் விஜய் நடிப்பில் வெளியான மிருகம் படத்தில் கதாநாயகியாக நடித்தார். ஆனால் இந்த படமும் நல்ல வரவேற்பை பெறவில்லை.

தற்போது தென்னிந்திய சினிமாவில் பிஸியான நடிகையாக வலம் வரும் நடிகை பூஜா தனது உடலை கட்டுக்கோப்பாக வைத்துக் கொள்வதில் மிகுந்த ஆர்வம் காட்டி வருகிறார். தினமும் ஜிம்முக்கு சென்று உடற்பயிற்சி செய்வதை வழக்கமாக கொண்டவர், அதனால் ஷூட்டிங் லொகேஷன்களுக்கு செல்லும் போது அருகில் உள்ள ஜிம்மை கண்டுபிடித்து அந்த பயிற்சியை செய்கிறார்.

ஹோட்டலில் இருந்து ஜிம்மிற்கு செல்லும் போது, ​​ஜிம் உடையில் தான் செல்கிறார். அப்போது ரசிகர்களின் கேமராவில் சிக்கிய அவரின் சில புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது. இதை பார்த்த ரசிகர்கள் சினிமாவில் கூட இவ்வளவு கவர்ச்சியான ஆடைகளை அணிவதில்லை.. ஆனால் இதை பொது இடங்களில் அணிந்து கொள்கிறார்கள். என்று கருத்துக்களை பதிவு செய்து வருகின்றனர்.

Previous articleஇது தொடையா இல்ல வார்னிஷ் அடிச்ச கர்லா கட்டையா.. குட்டியூண்டு ட்ரெஸ்ல நிதி அகர்வால்!!
Next articleசட்டையை கழட்டி முக்கால் வாசி முன்னழகு தெரிய தர்ஷா குப்தா வெளியிட்ட ஹாட் போட்டோஸ்!!