மாலை மங்கும் நேரத்தில் திமிரும் முன்னழகை காட்டி ரசிகர்களை மயக்கிய கஸ்தூரி!!

331

நடிகை கஸ்தூரி 90களில் ஆத்தாவின் கோயிலில், சின்னவர், அமைதியான இந்தியன் போன்ற தமிழ் வெற்றிப் படங்களில் நடித்து முன்னணி நடிகையாகத் திகழ்ந்தார். 2000-ம் ஆண்டு திருமணம் செய்து கொண்ட அவர், பின்னர் சினிமாவில் நடிப்பதை குறைத்துக்கொண்டார். நடிகை கஸ்தூரி திருமண வாழ்க்கையில் குழந்தைகள் குடும்பமாக இணைந்துள்ளார்.

சமீபகாலமாக சமூக வலைதளங்களிலும் சினிமாவிலும் வலம் வருகிறார். டாக்டர் ரவிக்குமாரை மணந்த இவருக்கு ஒரு மகன் மற்றும் ஒரு மகள் உள்ளனர். இன்ஸ்டாகிராம் உள்ளிட்ட சமூக வலைதளங்களில் கஸ்தூரி எப்போதும் ஆக்டிவாக இருப்பார்

அவ்வப்போது சர்ச்சைக்குரிய கருத்துக்களை தெரிவிப்பதையும், தனக்கு சரியென்று தோன்றுவதை வெளிப்படையாக கூறுவதையும் வழக்கமாக கொண்டவர். இதெல்லாம் ஒரு பக்கம் என்றாலும், தனது இணையப் பக்கங்களில் ஆக்டிவாக இருக்கும் நடிகை கஸ்தூரி, தினமும் தனது கவர்ச்சியான புகைப்படங்களை வெளியிடுவதை வழக்கமாகக் கொண்டுள்ளார்.

அந்த வகையில் சமீபகாலமாக இவர்கள் வெளியிடும் புகைப்படங்கள் ரசிகர்களை கவர்ந்து வருகிறது. அந்த வகையில், இறுக்கமான மேலாடைகளை அணிந்து, தனது அழகை வெளிப்படுத்தும் வகையில் அவரது புகைப்படங்கள் இணையத்தை உலுக்கி வருகின்றன.

Previous articleகருப்பு உடையில் மொத்த அழகையும் காட்டி இளசுகளை மயக்கிய மேகா ஆகாஷ் லேட்டஸ்ட் போட்டோஸ்!!
Next articleஇது தொடையா இல்ல வார்னிஷ் அடிச்ச கர்லா கட்டையா.. குட்டியூண்டு ட்ரெஸ்ல நிதி அகர்வால்!!