மொட்டு ஒன்று மலா்ந்திட மறுக்கும்.. மாளவிகா மேனன் லேட்டஸ்ட் ஹாட் Pics!!

291

கேரளாவைச் சேர்ந்த இளம் நடிகை மாளவிகா மேனன், தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் பல படங்களில் துணை வேடங்களிலும், கதாநாயகிகளிலும் நடித்துள்ளார். தமிழில் நடிகர் விக்ரம் பிரபு நடித்த இவன் ஏய் கமல் படத்தில் கதாநாயகியாக நடித்த நடிகை சுரபியின் தங்கையாக நடிகை மாளவிகா மேனன் நடித்திருப்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

குழந்தை நட்சத்திரமாக 50க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்துள்ள அவர், கிளாமராக நடிக்க மாட்டேன் என்று ஆரம்பத்தில் உறுதியாக இருந்தார். அந்த வகையில் அருவிக்கு அடியில் பாடல் படமாக்கும் போது இயக்குனர் குட்டை உடை கொடுத்ததால் இவ்வளவு குட்டையான உடை அணிந்தால் தொடை தெரியும்.

அதனால், என்னை வேறு உடையில் நடனமாடச் சொல்லிவிட்டு, இந்த உடையை அணிய மாட்டேன் என்று கூறி பெரும் கலவரத்தையே உருவாக்கிவிட்டுதான் அந்த காட்சியில் நடித்தார் என்று தகவல் வெளியானது. இதனால் அவருக்கு பட வாய்ப்புகள் சுத்தமாய் போய்விட்டன என்றே சொல்லலாம்.

நடிகை மாளவிகா மேனன் காலம் முடிந்த பிறகு கவர்ச்சியாக நடிக்க தயாராக இருப்பதாக தற்போது தகவல் தெரிவித்துள்ளார். சமீபத்தில், அவர் உள்ளாடைகளை அணியாமல் ஜன்னல் அருகே அமர்ந்து சூரிய ஒளியில் தனது நுனித்தோலை கேமரா கண்களில் வெளிப்படுத்தும் வீடியோ இணையத்தை உலுக்கியது.

பிரம்மன் படத்தில் நடிகர் சசிகுமாரின் தங்கையாக நடித்துள்ளார். அதன் பிறகு நடிகர் மகேந்திரன் நடித்த படவிழாவில் கதாநாயகியாக நடித்தார். அவருக்கு வாய்ப்புகள் குறைந்து வருவதால், தற்போது ஈர்ப்பு ஆயுதத்தை கையில் எடுத்துள்ளார். அந்த வகையில் அவர் புடவையில் வெளியிட்டுள்ள சில புகைப்படங்களை பார்த்த ரசிகர்கள் வியப்பில் ஆழ்ந்துள்ளனர்.

Previous articleகுட்டியூண்டு பாவாடையில் தேக்கு தொடையை காட்டி இணையத்தை கிடுகிடுக்க வைத்த VJ பார்வதி!!
Next article2 கிட்னியும் செயலிழந்து உயிருக்கு போராடும் போண்டாமணி: விஜய் நண்பராக நடித்த நடிகர் கண்ணீர் வேண்டுகோள்!