இணையத்தில் கசிந்த நயன்தாராவின் முந்தைய படங்கள் : ஆவலுடன் பார்த்து ரசிக்கும் ரசிகர்கள்!

1366

20 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு திரையுலகில் கால் பதித்த நடிகை நயன்தாரா, தற்போது லேடி சூப்பர் ஸ்டார் என்ற பட்டத்தின் மூலம் முன்னணி நடிகையாக வலம் வருகிறார். சமீபத்தில் தனது காதலரும் திரைப்பட இயக்குனருமான விக்னேஷ் சிவனை திருமணம் செய்து கொண்ட நடிகை நயன்தாரா, அவருடன் தேனிலவை கொண்டாடி வருகிறார்.

தற்போது நடிகை நயன்தாரா ஒரு படத்தில் நடிக்க 10 கோடி ரூபாய் சம்பளம் கேட்பதாக செய்திகள் வெளியாகியுள்ளன. சென்னையில் ஏற்கனவே பல அடுக்குமாடி பங்களாக்களை வைத்திருக்கும் நடிகை நயன்தாரா, வீடுகள் மட்டுமின்றி நிலத்திலும் முதலீடு செய்துள்ளார்.

தற்போது நடிகை நயன்தாரா ஹைதராபாத்தில் சொந்தமாக பங்களாக்கள் வாங்கியுள்ளார். ஒவ்வொரு பங்களாவின் விலையும் 15 கோடி ரூபாய் என்று கூறப்படுகிறது. நடிகை நயன்தாரா தனது சம்பாத்தியத்தில் சொத்துக்களை வாங்குவது மட்டுமின்றி ஸ்டார்ட் அப் நிறுவனங்கள் மற்றும் ஏற்கனவே சிறப்பாக செயல்பட்டு வரும் நிறுவனங்களிலும் முதலீடு செய்கிறார்.

மேலும் நடிகை நயன்தாராவுக்கு சொந்தமாக தொழில் தொடங்கும் எண்ணம் உள்ளது. நடிகை நயன்தாராவும் திரைப்படங்களை தயாரிக்க உள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. இந்நிலையில் நடிகை நயன்தாரா எடுத்த புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வெளியாகி வருகிறது. பார்க்காத புகைப்படங்களால் ரசிகர்கள் அதிர்ச்சி அடைந்துள்ளனர்.

நடிகை நயன்தாரா குட்டை கவுன் அணிந்து தொடையை வெளிக்காட்டியதை பார்த்த ரசிகர்கள், இது நயன்தாரா? வாய் திறக்கிறார்கள்.

Previous articleகுதிரையுடன் இருக்கமான உடையில் போஸ் குடுத்த காஜல் : எது குதிரை என தெரியவில்லை என வர்ணிக்கும் ரசிகர்கள்!
Next articleகர்ஷீஃப் போல் ஓர் ஆடையை அணிந்து இளசுகளை சூடேற்றும் யாஷிகா!!