ஒரே நேரத்தில் 2 பெண் போலீசை வளைத்துப்போட்டு உல்லாசம் : மார்ப்பில் கத்தியால் குத்தி கொலை செய்த கொடூரம்!!

1588

கர்நாடக மாநிலம் துமகுரு மாவட்டத்தில் உள்ள ஹில்லியூர் காவல் நிலையத்தில் காவல்துறை அதிகாரியாக பணியாற்றி வந்த சுதா (37) என்பவருக்கு ஏற்கனவே திருமணமாகி இரண்டு குழந்தைகள் உள்ளனர். இவரது கணவர் சில மாதங்களுக்கு முன் இறந்து விட்டார். இதேபோல், அதே காவல் நிலையத்தில் ஊழியராக பணிபுரியும் ராணி (30) என்பவருக்கும் திருமணமாகி ஒரு குழந்தை உள்ளது.

இருவரும் பெங்களூரில் உள்ள காவல் நிலையத்தில் பணிபுரியும் ஒருவருடன் போலியான உறவில் ஈடுபட்டு வந்தனர். இருவருக்கும் இடையே அடிக்கடி தகராறு ஏற்பட்டு வந்தது.

காவல் நிலையத்திலேயே இருவரும் சண்டை போட்ட சம்பவங்களும் நடந்தன. இந்நிலையில் சுதாவை தீர்த்துக்கட்ட ராணி முடிவு செய்தார். இதனால், சுதாவின் உறவினரான மஞ்சுநாத்திடம் ராணி பேரம் பேசி, ஐந்து லட்சம் ரூபாய் வரை பேரம் பேசி, சீதாவை கொல்ல மஞ்சுநாத் நேரம் காத்திருந்தார். ஆனால் பலமுறை முயற்சித்தும் தோல்வியடைந்தது. இந்நிலையில், சுதாவை கொன்றுவிட வேண்டும் அல்லது வேறு ஏதாவது நடக்கும் என மஞ்சுநாத்தை ராணி மிரட்டியுள்ளார்.

இதனால், சுதாவை எப்படியாவது பெற்றுவிட வேண்டும் என்று மஞ்சுநாத் தீவிரமாக விரும்பினார். சுதாவை தீர்த்து வைக்க தன் நண்பன் விஜயை தன்னுடன் அழைத்து வர திட்டமிட்டான்.

செப்.13ம் தேதி மாலை சுதா வேலை முடித்து வீடு திரும்பிக் கொண்டிருந்த போது பின்னால் வந்த நிகில் சுதாவை வீட்டில் இறக்கி விடுவதாக கூறி சுதாவை காரில் ஏற்றிக் கொண்டு, வழியில் மஞ்சுநாத்தும் காரில் ஏறினார்.

மஞ்சுநாத்தை பார்த்ததும் சுதாவுக்கு சந்தேகம் ஏற்பட்டது. அப்போது மஞ்சுநாத் தன் கையில் இருந்த பெப்பர் ஸ்பிரேயால் சுதாவை அடித்தார். சுதா அதிர்ந்தாள்.

உடனே மறைத்து வைத்திருந்த கத்தியால் சுதாவின் மார்பில் குத்தி, அதை கிழித்து, அதில் ரத்த வெள்ளத்தில் சுதா இறந்தார். பின்னர், அரிசிகரே ரயில் நிலையம் அருகே உள்ள புதரில் சுதாவின் சடலத்தை விட்டுச் சென்றனர். சுதாவை கொன்றதாக போலீஸ் கைது செய்து விடுமோ என்ற அச்சத்தில் மஞ்சுநாதனும் தற்கொலை செய்து கொண்டார். இது தொடர்பாக ஏட்டு ராணி, நிகில் ஆகிய இருவரையும் போலீசார் கைது செய்தனர்.

Previous articleமொபைல் போனில் கேம் விளையாடி பைத்தியமாகிய சிறுவன் : அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்திய வீடியோ காட்சி!!
Next articleமயிலிறகால் மனதை வருடும் பூர்ணாவின் லேட்டஸ்ட் புகைப்படங்களை பார்த்து மயங்கி கிடக்கும் ரசிகர்கள்!!