குதிரையுடன் இருக்கமான உடையில் போஸ் குடுத்த காஜல் : எது குதிரை என தெரியவில்லை என வர்ணிக்கும் ரசிகர்கள்!

1316

பிரபல நடிகை காஜல் அகர்வால் வெளியிட்ட சில புகைப்படங்களை பார்த்த ரசிகர்கள், இதில் எது குதிரை என குழப்பத்தில் உள்ளனர். நடிகை காஜல் அகர்வால் பிரசவத்திற்குப் பிறகு உடல் எடையை அதிகரித்தார். ஆனால் காஜல் அகர்வால் வழக்கமான உடற்பயிற்சிகளை செய்து பழைய தோற்றத்திற்கு மாறியுள்ளார்.

இந்த புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது. பல முன்னணி நடிகர்களுடன் பிஸியாக நடித்து வந்த நடிகை காஜல் அகர்வால் திடீரென திருமணம் செய்து கொண்டு திருமண வாழ்க்கையில் இணைந்தார். காஜல் அகர்வால் திருமணமாகாமல் கர்ப்பமாகி தற்போது ஒரு குழந்தைக்கு தாயாகியுள்ளார்.

மேலும் நடிகை காஜல் அகர்வால் மீண்டும் படங்களில் நடிக்க தயாராகி வருவதாக தகவலறிந்த வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. நடிகை காஜல் அகர்வால் வீடுகள் மற்றும் ஷாப்பிங் மால்களின் உட்புற வடிவமைப்பு தொழிலில் ஈடுபட்டு வரும் தனது கணவருக்கு ஆதரவாக இருக்கிறார். அதுமட்டுமின்றி நவநாகரீக ஆடைகள் விற்பனை செய்யும் பூட்டிக் ஒன்றையும் நடத்தி வருகிறார்.

நடிகை காஜல் அகர்வால் சினிமாவில் மட்டுமின்றி துறையிலும் ஈடுபாடு கொண்டவர். ஆனால் சினிமாவைப் போல் குறுகிய காலத்தில் வருமானம் கிடைக்குமா..? சிந்திக்க வேண்டிய ஒன்று. எனவே, நடிகை காஜல் அகர்வால் மீண்டும் சினிமாவில் நடிக்க தயாராகி வருவதாக தகவலறிந்த வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. இதனால் நடிகை காஜல் அகர்வால் மீண்டும் ஒல்லியாகிவிட்டதாக கூறப்படுகிறது.

திருமணத்திற்கு பிறகு நடிகைகள் சினிமாவை விட்டு விலகுவது வழக்கம். குறிப்பாக குழந்தை பிறந்த பிறகு, அவர்கள் உண்மையாக இருக்க மாட்டார்கள். இந்நிலையில் நடிகை காஜல் அகர்வால் மீண்டும் கதாநாயகியாக நடிக்க தனது உடல் எடையை குறைக்க உள்ளார். இந்நிலையில் அவர் குதிரை சவாரி செய்யும் சில புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வெளியாகி வைரலாகி வருகிறது.

Previous articleப்பா..! என்ன ஷேப்பு என காண்போரை கிரங்கடிக்கும் அளவிற்கு புகைப்படம் பதிவேற்று சூடேற்றி வருகிறார் ராஷ்மிகா!
Next articleஇணையத்தில் கசிந்த நயன்தாராவின் முந்தைய படங்கள் : ஆவலுடன் பார்த்து ரசிக்கும் ரசிகர்கள்!