ப்பா..! என்ன ஷேப்பு என காண்போரை கிரங்கடிக்கும் அளவிற்கு புகைப்படம் பதிவேற்று சூடேற்றி வருகிறார் ராஷ்மிகா!

1760

நடிகர் விஜய் தேவரகொண்டா நடித்த கீதா கோவிந்தம் படத்தின் நாயகியாக அறிமுகமாகி ரசிகர்கள் மத்தியில் சிம்மாசனத்தில் அமர்ந்தார் நடிகை ராஷ்மிகா மந்தனா. முதல் படத்திலேயே வித்தியாசமான கேரக்டரில் ஹீரோயினாக நடித்தார். இப்படம் நல்ல வரவேற்பை பெற்று பிளாக்பஸ்டர் ஹிட் ஆனது.

இதனால் நடிகை ராஷ்மிகா மந்தனாவின் மார்க்கெட் எகிறியுள்ளது. லட்சங்களில் சம்பளம் வாங்கும் ராஷ்மிகா மந்தனா கோடிகளில் சம்பளம் வாங்க ஆரம்பித்தார். அல்லு அர்ஜுன் நடித்த புஷ்பா படத்தின் வெற்றிக்குப் பிறகு நடிகை ராஷ்மிகா மந்தனா தனது சம்பளத்தை இரட்டிப்பாக்கியுள்ளார்.

இப்படத்தில் கதாநாயகியாக நடிக்க நடிகை ராஷ்மிகா 5 கோடி ரூபாய் சம்பளம் வாங்கியதே காரணம் என்று கூறப்படுகிறது. வரிசு படம் தமிழ், தெலுங்கு என இரு மொழிகளில் ஒரே நேரத்தில் தயாராகிறது. நடிகை ராஷ்மிகா மந்தனா இரண்டு மார்க்கெட் காரணமாக தனது சம்பளத்தை இருமடங்காக உயர்த்தியதாக கூறப்படுகிறது. ஆனால் அடுத்தடுத்து அனைத்து படங்களுக்கும் அதிக சம்பளம் கேட்பதாக கூறப்படுகிறது.

இது ஒரு பக்கம் என்றாலும் தமிழில் அடுத்தடுத்து பல படங்கள் குறைந்து வருகின்றன. நடிகர் விஜய் நடிப்பில் வெளியான வாரிசி படத்திற்கு பிறகு நடிகை ராஷ்மிகா மந்தனா நடிக்க ஒப்புக்கொண்டுள்ளார். காரணம், படம் வெளியான பிறகு அவருடைய மார்க்கெட் அதிகரித்தால் சம்பளத்தை கொஞ்சம் உயர்த்தி கேட்கலாம்.

வாரிஸ் படம் வெளியாகும் வரை புதிய தமிழ் படங்களுக்கான ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திட வேண்டாம் என்று நடிகை ராஷ்மிகா மந்தனா முடிவு செய்துள்ளதாகவும், ஒருவேளை படம் முன்கூட்டியே முன்பதிவு செய்தால் அதே சம்பளத்தில் தான் நடிக்க வேண்டியிருக்கும் என்பதால் தான் என அறிந்த வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. ஒரு பக்கம் இருந்தாலும் பட வாய்ப்புகள் வந்து கொண்டே இருக்க வேண்டும்

ரசிகர்கள் மற்றும் தொழில்துறையினரின் கவனத்தை தன் மீது வைத்திருக்க, அவர் தினமும் இணைய பக்கங்களில் சூடான புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார். அந்த வகையில், அவர் ப்ரா போன்ற மேலாடையை அணிந்து, முன்னும் பின்னும் காட்டி பக்கவாட்டில் இருந்து போஸ் கொடுத்த புகைப்படம் வைரலாகி வருகிறது. இதை பார்த்த ரசிகர்கள் சிலாகித்த வடிவம் போல் இருப்பதாக புலம்பி வருகின்றனர்.

Previous articleமயிலிறகால் மனதை வருடும் பூர்ணாவின் லேட்டஸ்ட் புகைப்படங்களை பார்த்து மயங்கி கிடக்கும் ரசிகர்கள்!!
Next articleகுதிரையுடன் இருக்கமான உடையில் போஸ் குடுத்த காஜல் : எது குதிரை என தெரியவில்லை என வர்ணிக்கும் ரசிகர்கள்!