கடற்கரையில் பாவாடையை காத்தில் பறக்கவிட்டு இளசுகளை மயக்கி வரும் அமலா பால்!

1531

நடிகை அமலா பால் தனது முதல் படமான சிந்து சமவெளியில் தொடங்கி தனது கடைசி படம் அக்ஷய் வரை, நடிகை அமலா பால் சர்ச்சைகள் மற்றும் சர்ச்சைகளுக்கு பஞ்சமில்லை. அவரது திரையுலக வாழ்க்கை மட்டும் சர்ச்சைகளுக்கு உள்ளானது அல்ல. இவரது தனிப்பட்ட வாழ்க்கை பல சர்ச்சைகளை சந்தித்து வருகிறது.

தலைவா படத்தில் நடித்துக் கொண்டிருந்தபோதே அந்த படத்தின் இயக்குனரை காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்டார் நடிகை அமலா பால். ஆனால் சில வருடங்களுக்குப் பிறகு அவள் அவனை விவாகரத்து செய்துவிட்டு சுதந்திரப் பறவையாக சுற்றி வருகிறாள். ஆனால் விவாகரத்துக்குப் பிறகு நடிகை அமலா பாலின் போக்கு மாறியிருப்பதைக் காணலாம். நடிகை அமலாபால் இதுவரை இரண்டு பேர் மீது பாலியல் புகார் அளித்துள்ளார்.

கடந்த ஆண்டு மலேசிய தொழிலதிபர் ஒருவரின் தகாத நடத்தை குறித்து புகார் அளித்த நடிகை அமலா பால், சமீபத்தில் தனது தோழி ஒருவரிடம் தகாத முறையில் நடந்து கொண்டதாக புகார் கூறியது பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது. சர்ச்சைகளுக்கு அஞ்சாத நடிகை அமலாபால், மறுபுறம் நடிப்பில் கவனம் செலுத்தி வருகிறார்.

வெப் சீரிஸ்களில் அதிகம் நடித்து வரும் இவர் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் கவர்ச்சியான புகைப்படங்களை அடிக்கடி பதிவேற்றி வருகிறார். இந்நிலையில் கடற்கரை ஓரமாக கவர்ச்சிகரமான உடையில் எடுக்கப்பட்ட சில புகைப்படங்கள் ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்து வருகிறது.

Previous articleமுன்னழகை எடுப்பாக காட்டி இளசுகளை கிறங்கடித்த ரெஜினா ஹாட் போட்டோஸ்!
Next articleபளிங்குத்தொடைய பளிச்சென்று காண்பித்து ரசிகர்களின் கண்ணுக்கு விருந்தளித்த பூர்ணா!!