கடற்கரையில் போட்டாசூட்டின் போது திடீரென தூக்கிய புடவை இருந்தும் அதையே பதிவேற்று சூடேற்றும் பசுபுலேட்டி!!

1463

நடிகை ரேஷ்மா பசுபுலேட்டி சின்னத்திரையில் ஹாட் நடிகை. சின்னத்திரையில் புடவையில் தோன்றும் இவர் இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தை திரும்பிப் பார்த்தால் கிளாமர் குதிரையாக இணையத்தில் கலக்கி வருகிறார். மேலும், ரேஷ்மா பசுபுலேட்டியை ரசிகர்கள் தங்களுக்கு நெருக்கமான நடிகையாக பார்க்கின்றனர்.

காரணம், நடிகை ரேஷ்மா பசுபுலேடி தனது வாழ்க்கையில் நடந்த விஷயங்களையும், தன்னைச் சுற்றியிருப்பவர்களையும் தன் ரசிகர்களிடம் வெளிப்படையாகப் பகிர்ந்து கொள்கிறார். மேலும் ஒரு நடிகை ஒரு பிரபலம் என்ற பற்றுதல் இல்லாமல் சாதாரண பெண்ணாக ரசிகர்களிடம் பேசுகிறார்.

ஊடகங்களுக்கு பேட்டி அளிக்கும் போதும் இப்படித்தான் பேசுகிறார். நடிகை ரேஷ்மா பசுபுலேட்டி ரசிகர்களை மிகவும் நெருக்கமாக உணரவைக்கிறார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. மேலும், ரேஷ்மா பசுபுலேட்டி படங்களில் தன் கதாபாத்திரத்திற்கு என்ன கொடுக்கப்படுகிறதோ அதை அப்படியே செய்யக்கூடிய நடிகை.

நடிகர் விமலின் சமீபத்தில் வெளியான பிரவந்த் என்ற வெப்-சீரிஸ் ரேஷ்மா பசுபுலேட்டியின் கதாபாத்திரத்தை மையமாகக் கொண்ட கற்பனையான வெப் சீரிஸ் ஆகும். சீரியல்கள், திரைப்படங்கள், வெப் சீரிஸ்கள் என இன்றைய சினிமாவின் அனைத்து அம்சங்களிலும் தன்னை நிலைநிறுத்திக் கொண்டவர் நடிகை ரேஷ்மா பசுபுலேட்டி.

இவர் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் கவர்ச்சியான புகைப்படங்களை அடிக்கடி வெளியிட்டு ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்ப்பது வழக்கம். அந்த வகையில் அம்மனியின் தொப்புளின் அழகை, அம்மனியின் தொப்புளின் அழகை காட்டும் காணொளி ஒன்று தற்போது இணையத்தில் வெளியாகி வைரலாகி வருகிறது. இதை பார்த்த ரசிகர்கள் ரேஷ்மா பசுபுலேட்டியின் அழகை வர்ணித்து கருத்துக்களை பதிவு செய்து வருகின்றனர்.

Previous articleபிஞ்சுலையே பழுத்ததுபோல் ஆடைகளை அணிந்து இளசுகளை சூடேற்றி வரும் எஸ்தர் அனில்!!
Next articleமுன்னழகை எடுப்பாக காட்டி இளசுகளை கிறங்கடித்த ரெஜினா ஹாட் போட்டோஸ்!