பளிங்குத்தொடைய பளிச்சென்று காண்பித்து ரசிகர்களின் கண்ணுக்கு விருந்தளித்த பூர்ணா!!

1621


விலங்கியல் முனியாண்டி விலங்கியல் மூன்றாமாண்டுபடத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமான நடிகை பூர்ணா இந்த படத்தில் நடிகர் பரத்துக்கு ஜோடியாக நடிக்கிறார். தமிழ் மட்டுமின்றி மலையாளம், தெலுங்கு மற்றும் பிற மொழிப் படங்களில் நடித்துள்ள பூர்ணா தற்போது வெப் சீரிஸிலும் நடித்து வருகிறார்.

கேரளாவை பூர்வீகமாகக் கொண்ட இவர், அசல் தமிழ்நாட்டுப் பெண்ணாகத் தெரிகிறார். தமிழ் சினிமாவுக்காக ஷம்னா காசிம் என்ற பெயரை பூர்ணா என மாற்றிக்கொண்டார். அவரது முதல் படமே ஓரளவுக்கு வரவேற்பைப் பெற்றது. இதனால் அவருக்கு தமிழ் சினிமாவில் நல்ல எதிர்காலம் இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்பட்டது.

ஆனால் சில வருடங்களிலேயே சொந்த ஊருக்குத் திரும்பினார். மலையாளத்தில் பட வாய்ப்புகள் வந்து கொண்டிருந்த நிலையில், தமிழிலும் ஒரு சில படங்களில் நடித்து ரசிகர்கள் மத்தியில் தனது பெயரை பிரபலமாக்கினார். அந்த வகையில் அடங்கமறு, காப்பன், லாக்கப் போன்ற படங்களில் அவர் நடித்ததே அதற்கு சான்றாக அமைந்தது.

ஏ.எல்.விஜய் இயக்கத்தில் ஜெயலலிதாவின் வாழ்க்கை வரலாறு படமான தலைவி ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளார். ஆனால் அவர் நடித்த பெரும்பாலான படங்கள் ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்க்கவில்லை.

தனது பட வாய்ப்புகளைப் பெறுவதற்காக இணையத்தில் கவர்ச்சியான புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வரும் அவர், கேரவனில் பேன்ட் அணியாமல் தொடையைக் காட்டும் வீடியோ ஒன்று வைரலாகி வருகிறது. இதை பார்த்த ரசிகர்கள் அவரது கருத்துக்களை பதிவு செய்து வருகின்றனர்.

Previous articleகடற்கரையில் பாவாடையை காத்தில் பறக்கவிட்டு இளசுகளை மயக்கி வரும் அமலா பால்!
Next articleஆடையை கிழித்துக்கொண்டு வந்த நிதி அகர்வாலின் தொடை சொக்கிபோன ரசிகர்கள்!