பிஞ்சுலையே பழுத்ததுபோல் ஆடைகளை அணிந்து இளசுகளை சூடேற்றி வரும் எஸ்தர் அனில்!!

1531

பிரபல இளம் நடிகை எஸ்தர் அனில் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் சில ஹாட் புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார். பாபநாசம் படத்தில் நடிகர் கமல்ஹாசனின் மகளாக நடித்து தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமானவர் நடிகை எஸ்தர் அனில். இந்த படத்தில் எஸ்தர் அனிலின் குறும்பு நடிப்பு தமிழ் சினிமா ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்தது.

அவரது நடிப்பால் தமிழ் சினிமாவில் தொடர்ந்து நடிப்பார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. மேலும் அவருக்கு தமிழை விட மலையாள சினிமாவில் வாய்ப்புகள் குவிந்து வருகிறது. நான் ஹீரோயினாக நடிக்கும் புகைப்படங்களை இணையத்தில் பதிவேற்றம் செய்து வருகிறார். ஜாக்கெட்டை மடித்து கட்டியபடி டாப் ஆங்கிளில் அவர் பதிவிட்டிருந்த புகைப்படங்கள் ரசிகர்களின் சூட்டை கிளப்பியது.

பிரவுன் நிற ஜாக்கெட், சந்தனப் பாவாடை அணிந்து நீச்சல் குளத்தில் பாதி உடலை நீச்சல் குளத்தில் நிதானமாகவும், மீதி உடல் முழுவதும் நிதானமாகவும் ரசிகர்களின் கண்களுக்குத் தெரிந்தபடி அவர் பதிவிட்ட புகைப்படங்கள் ரசிகர்களை சூடேற்றியது. இதை பார்த்த ரசிகர்கள் பாபநாசத்தில் நடித்த குழந்தை நடிகையா..? எதற்கு வந்தாய்..! புலம்பிக்கொண்டிருந்தனர்.

இந்நிலையில், தற்போது மலையாள சினிமாவில் பிஸியாக நடித்து வரும் அவர், தமிழிலும் பட வாய்ப்புகளைப் பெற முயற்சித்து வருகிறார். அந்த வகையில் தற்போது அவர் வெளியிட்டுள்ள சில புகைப்படங்கள் ரசிகர்களின் சூடு பிடித்து இணையத்தில் வைரலாகி ரசிகர்களின் லைக்ஸ் குவித்து வருகிறது.

Previous articleமுழு தொடையும் தெரியும் அளவிற்கு போட்டோ போட்டு இளசுகளை சூடாக்கும் பரத்வாஜ்!!
Next articleகடற்கரையில் போட்டாசூட்டின் போது திடீரென தூக்கிய புடவை இருந்தும் அதையே பதிவேற்று சூடேற்றும் பசுபுலேட்டி!!