முன்னழகை எடுப்பாக காட்டி இளசுகளை கிறங்கடித்த ரெஜினா ஹாட் போட்டோஸ்!

1297

பிரபல நடிகை ரெஜினா தனது 16வது வயதில் “கண்ட நான் டோட்டோ” என்ற தமிழ் படத்தில் அறிமுகமாகி பிரபலமானார். அதன் பிறகு ஆசை அசுர, பஞ்சாம்ருதம், கேடி பில்லா கில்லாடி ரங்கா, ராஜதந்திரம் போன்ற பல்வேறு தமிழ் படங்களில் நடித்தார்.

இதையடுத்து தெலுங்கு படங்களிலும் அவருக்கு டிமாண்ட். தற்போது இவர் மலையாளத்தில் மோகன்லாலின் பிக் பிரதர் படத்தில் முக்கிய வேடத்தில் நடித்து வருகிறார். அதையடுத்து தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் சூர்ப்பனகை படத்தில் நடிக்கவுள்ளார்.

கவர்ச்சியாக இருக்க துணிந்ததால் பட வாய்ப்புகள் அவரைத் தேடி வந்தன. இதனால் புதுமுக ஹீரோயின்கள் வந்த பிறகும் தனக்கென தனித்து நிற்கும் ரெஜினா, தமிழில் விரல் நுனியில் 2 வெப் சீரிஸ், நெஞ்சம் மறப்பதில்லை, பார்ட்டி, சக்கரம் கல்லபார்ட், கசட தப்பற இப்போ என படங்களில் நடித்து வருகிறார்.

அதேபோல், இப்போது ஆன்யாஸ் டுடோரியல் என்ற வெப் தொடரிலும் நடித்துள்ளார். தற்போது ரெஜினா கசாண்ட்ரா ஹாட் மாடர்னில் அவர் எடுத்த புகைப்படங்கள் சில ரசிகர்களை வியப்பில் ஆழ்த்தியுள்ளது.

Previous articleகடற்கரையில் போட்டாசூட்டின் போது திடீரென தூக்கிய புடவை இருந்தும் அதையே பதிவேற்று சூடேற்றும் பசுபுலேட்டி!!
Next articleகடற்கரையில் பாவாடையை காத்தில் பறக்கவிட்டு இளசுகளை மயக்கி வரும் அமலா பால்!