உடலோடு ஒட்டிய உடையில் ரசிகர்களை வெறியேத்தும் பிரக்யா நாக்ரா!!

1556


பிரபல நடிகையாகவும், மாடலாகவும் இருந்த நடிகை பிரக்யா நாக்ரா தற்போது சீரியலில் நடித்து வருகிறார். ஜம்மு காஷ்மீரில் பிறந்து வளர்ந்தவர். டெல்லியில் கல்லூரிப் படிப்பை முடித்த பிறகு, கல்லூரி நாட்களில் இருந்தே தனது நண்பர்களுடன் சேர்ந்து மாடலிங் செய்வதில் அதிக ஆர்வம் காட்டினார்.

இதன் மூலம் கமர்ஷியல் படங்களில் நடிக்கும் வாய்ப்பு கிடைத்தது. நடிகை பிரக்யா நாக்ரா ஐம்பதுக்கும் மேற்பட்ட கமர்ஷியல் படங்களில் நடித்துள்ளார்.

இதையடுத்து அவருக்கு படங்களில் நடிக்க வாய்ப்பு வந்தது. பிரக்யா நாக்ரா குறிப்பாக யூடியூப்பில் வெளியான லாக்டவுன் காதல் என்ற வெப் சீரிஸ் மூலம் ரசிகர்கள் மத்தியில் பிரபலமானார்.

அதற்கு முன், டிக் டோக் டப்ஸ்மாஷ் உள்ளிட்ட குறும்பட வீடியோ திட்டங்களில் தனது நடிப்பு மற்றும் நடன திறமையை வெளிப்படுத்தி ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்தார். அதுமட்டுமின்றி எருமசனி என்ற யூடியூப் சேனலில் வேடிக்கையான வீடியோக்களிலும் தோன்றி ரசிகர்கள் மத்தியில் மேலும் பிரபலமானார்.

தற்போது அஞ்சலி என்ற சீரியலில் நடித்து வரும் இவருக்கு இணையதளத்தில் 6 லட்சத்திற்கும் அதிகமான ரசிகர்கள் உள்ளனர். அவர் தனது ரசிகர்களை கவர்ந்திழுக்கும் அற்புதமான மற்றும் கவர்ச்சிகரமான ஆடைகளை அணிந்திருக்கும் படங்களை வெளியிட்டு அவர்களை சூடேற்றியுள்ளார்.

அந்த வகையில் உடலை கட்டிப்பிடிக்கும் ஆடைகளில் மிகவும் கவர்ச்சியாக இருக்கும் இவரது சில புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வெளியாகி ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்து வருகிறது. இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் அவரது அழகை வர்ணிப்பது மட்டுமின்றி லைக்குகளையும் குவித்து வருகின்றனர்.

Previous articleரசிகர்களை கிரங்கடிக்கும் அளவிற்கு ஹாட் போட்டோஸ் வெளியிட்ட கேப்ரியல்லா!
Next articleLive-ல் மேலாடையை கழட்டி தெரியவைத்த கிரண் : அதிர்ந்து போன ரசிகர்கள்!