திமிரும் முன்னழகை காட்டி இணையத்தை அலற வைத்த ஸ்ரேயா!!

1933


நடிகை ஸ்ரேயா சரண் தற்போது கப்ஜா என்ற கன்னட படத்தில் நடித்து வருகிறார். இந்த படத்தின் டீசர் சமீபத்தில் வெளியாகி ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்துள்ளது. தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகைகளில் ஒருவராக இருந்த நடிகை ஸ்ரேயா, பட வாய்ப்புகள் இல்லாமல் ஒரு கட்டத்தில் காதலரை திருமணம் செய்து திருமண வாழ்க்கையில் இணைந்தார்.

தற்போது ஒரு குழந்தைக்கு தாயாக உள்ளார். நடிகர் ரஜினிகாந்த், விஜய் உள்ளிட்ட முன்னணி நடிகர்களுக்கு நாயகியாக நடித்துள்ள நடிகை ஸ்ரேயா, தமிழ் சினிமாவில் பல முன்னணி ஹீரோக்களுடன் இணைந்து நடித்துள்ளார். வசீகரத்தின் சூறாவளியாக இளைஞர்களின் மனதை கொள்ளை கொண்ட நடிகை ஸ்ரேயா, தற்போது ரசிகர்களின் கண்களுக்கு அடங்காத அழகை காட்டி கிளாமர் பார்ட்டி கொடுத்து வருகிறார்.

அவர் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் ஆக்டிவாக இருப்பதோடு அடிக்கடி தனது ரசிகர்களுடன் பழகுவார். அந்த நேரத்தில் நடிகை ஸ்ரேயா ஒருமுறை தனது ரசிகர்களுடன் நேரலையில் கலந்துரையாடிக்கொண்டிருந்தபோது, ​​உங்கள் கணவர் உங்கள் பெரிய மற்றும் கவர்ச்சியான முகத்தை அவருக்குக் கொடுத்ததாக ஒரு ரசிகர் கூறியிருந்தார்.

நடிகை ஸ்ரேயா தவறுதலாக பிடித்துவிட்டார். அப்போது அவரது கணவர் ஸ்ரேயாவுடன் அமர்ந்திருந்தார். இதற்கு அவரது கணவர் என்ன பதில் சொல்ல போகிறார் என ரசிகர்கள் அதிர்ச்சியில் உள்ளனர். ஆனால், ஆமாம் நண்பரே.. நீங்கள் சொல்வது உண்மைதான்.. ஐ லவ் யூ என்று கமெண்ட் செய்தவருக்கு பதிலளித்தார்.

இந்த வீடியோ பின்னர் இணையத்தில் வைரலானது. இணையத்தில் சுறுசுறுப்பாக இருக்கும் நடிகை ஸ்ரேயா தற்போது கவர்ச்சியான உடையில் இருக்கும் சில படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார். இந்த புகைப்படங்கள் ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்து இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது.

Previous articleமல்லாக்கப்படுத்தபடி போட்டோக்கு போஸ்குடுத்து திமிரும் முன்னழகை காட்டி தவிக்க விடும் கனிகா!!
Next articleரசிகர்களை கிரங்கடிக்கும் அளவிற்கு ஹாட் போட்டோஸ் வெளியிட்ட கேப்ரியல்லா!