பின்னழகு தெரியும்படி மார்டன் உடையில் கலக்கும் மீரா ஜாஸ்மின்!!

1670

தமிழ் திரையுலகின் முன்னணி நடிகையாக இருந்தவர் மீரா ஜாஸ்மின். அவருக்கு இப்போது 40 வயதுக்கு மேல் இன்னும் சிக்கியிருக்கிறது. இவரது லேட்டஸ்ட் புகைப்படங்கள் அனைத்தும் வைரலாகி வருகிறது. தமிழ் மட்டுமின்றி மலையாளம் தெலுங்கிலும் ஒரு ரவுண்ட் அடித்துள்ளார்.

சமீபகாலமாக அவரது ஒல்லியான புகைப்படங்கள் சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது. விஜய்யுடன் புதிய கீதா, ஆஞ்சநேயா, ரன், அஜித்துடன் சண்டக்கோழி ஆகிய படங்களில் நடித்து மக்கள் மத்தியில் பிரபலமானார். 2014ல் திருமணம் செய்து கொண்டார்.அதன் பிறகு கணவருடன் துபாயில் குடியேறினார்.

அதன் பிறகு, அவர் விவாகரத்து பெற்றார் மற்றும் அவரது ரசிகர்களுக்காக தனது இருப்பை பதிவு செய்ய கவர்ச்சிகரமான புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களை எப்போதும் வெளியிட்டார். இதை பார்த்த சில ரசிகர்கள் அவரை மீண்டும் நடிக்க வருமாறு விண்ணப்பித்துள்ளனர். இந்நிலையில் மீராஜாஸ்மின் தனது திரையுலக வாழ்க்கையை மீட்டெடுக்க,

மலையாள நடிகர் ஜெயராமின் படத்தில் கதாநாயகியாக நடிக்க மீரா ஜாஸ்மின் ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளார். தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் தலைமுடியை கழற்றி விட்டு, மாடர்ன் உடையில் தனது அழகை வெளிப்படுத்தும் வகையில் போஸ் கொடுத்து ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்து வருகிறார். மீரா ஜாஸ்மினை “பாலில் ஊறவைக்க சூடான கொழுக்கட்டை..” என ரசிகர்கள் வர்ணித்து வருகின்றனர்.

Previous articleசட்டை பட்டனை திறந்து முன்னழகை ரசிகர்களுக்கு எடுப்பாக காட்டி சூடேற்றும் ஸ்ரீமுகி!!
Next articleஇளசுகழளை தனது தொடர் போட்டேசூட்டின் மூலமாக சூடேற்றிவரும் நடிகை நிவேதா பெத்துராஜ்!!