மல்லாக்கப்படுத்தபடி போட்டோக்கு போஸ்குடுத்து திமிரும் முன்னழகை காட்டி தவிக்க விடும் கனிகா!!

1614

தமிழ் சினிமாவில் எதிரி, ஆட்டோகிராப் உள்ளிட்ட சில படங்களில் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ள நடிகை கனிகா, அஜித் நடித்த ஹிசத்தி திரை படத்தில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்து ரசிகர்கள் மத்தியில் பிரபலமானார். பல தமிழ் படங்களில் நடித்தாலும் அவருக்கு திடீரென பட வாய்ப்புகள் குறைவு.

இதனால் மலையாள படங்களில் மட்டும் கவனம் செலுத்தி வந்த அவர் தற்போது தமிழில் சில சீரியல்களில் நடித்து வருகிறார். இன்னொரு பக்கம் நடிகை கனிகா தனது பட வாய்ப்புகளை பாதுகாக்க இளம் நடிகைகளின் கவர்ச்சி புகைப்படங்களை இணையதளங்களில் வெளியிட்டு இளம் நடிகைகளின் வயிற்றில் புளியை கரைத்து வருகிறார்.

அந்த வகையில் அவர் வெறும் முண்டா பனியன் அணிந்து கடற்கரையில் ஊஞ்சலில் படுத்திருக்கும் டாப் ஆங்கிள் செல்ஃபி ஒன்று இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது. சில வருடங்களுக்கு முன் பிரபல இயக்குனர் மணிரத்னம் இயக்கிய ஓ காதல் கண்மணி படத்தில் முக்கியமான வேடத்தில் நடித்தார்.ஆனால் பட வாய்ப்புகள் தொடர்ந்து வந்ததால் நோ சொல்ல வேண்டியதாயிற்று.

அதனால் சீரியல்களில் தனது பயணத்தை தொடங்கியுள்ளார் நடிகை கனிகா. தமிழில் சில சீரியல்களில் நடித்து வருகிறார்.

எனவே இந்த வாய்ப்புகளை உறுதி செய்யும் வகையில் இணையத்தில் கவர்ச்சியான புகைப்படங்களை வெளியிட்டு தனது ரசிகர்களுக்கு விருந்தளித்து வருகிறார். அந்த வகையில் அவர் தன்னை அழகாக காட்ட போஸ் கொடுத்துள்ள புகைப்படங்கள் தற்போது இணையத்தை உலுக்கி வருகிறது.

Previous articleஇளசுகழளை தனது தொடர் போட்டேசூட்டின் மூலமாக சூடேற்றிவரும் நடிகை நிவேதா பெத்துராஜ்!!
Next articleதிமிரும் முன்னழகை காட்டி இணையத்தை அலற வைத்த ஸ்ரேயா!!