ரசிகர்களை கிரங்கடிக்கும் அளவிற்கு ஹாட் போட்டோஸ் வெளியிட்ட கேப்ரியல்லா!

1578

கேப்ரியேலா 3 படத்தில் ஸ்ருதிஹாசனின் தங்கையாக நடித்தார். அதன் பிறகு சென்னையில் ஒரு நாள், அப்பாவில் போன்ற படங்களில் நடித்தார். இந்நிலையில் தற்போது பிக்பாஸ் வீட்டிற்குள் நுழைந்த கேப்ரிலா நாலுபேர் கேம் விளையாடி 5 லட்சத்தை எடுத்துக்கொண்டு வெளியேறினார். சினிமாவுக்கு முன் விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பான ஜோடி என்ற நடன நிகழ்ச்சி மூலம் பலரும் பிரபலமானவர்கள்.

அந்த வகையில் விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகும் ஜோடி நம்பர் 1 சீசன் 6ல் கலந்து கொண்டு இருந்தார். அதுதான் கேப்ரிலாவுக்கு பெயர் போனது. பின்னர் அதே தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பான ‘7 சி’ சீரியலில் கேபியாக நடித்தார்.

இதையடுத்து கேப்ரியல்லாவுக்கு சினிமாவில் நடிக்கும் வாய்ப்பு கிடைத்தது. இப்போது அவரது அழகு அதிக வாய்ப்பு இல்லாமல் அதிகரித்து வருகிறது. 3 படத்தில் இருந்து அழகாக இருந்த கேப்ரியேலா தற்போது நமீதா போல் குண்டாக மாறிவிட்டார்.

இந்நிலையில் விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகும் பிபி பாவுடு என்ற நடன நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டார். மேலும் தற்போது ஈர ரோஜா இரண்டாம் பாகத்தில் நடித்து வருகிறார். குடும்பப் பெண்ணாக நடித்து அசத்தியுள்ளார். இந்த சீரியல் வெற்றிகரமாக ஓடிக்கொண்டிருக்கிறது.

இந்நிலையில் அவர் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் சேலை அணிந்த சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டு ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்துள்ளார். என்னைப் பார்த்த ரசிகர்கள் “மல்லிப்பூ வெச்சு வெச்சு வடுது..” என்று கமெண்ட் போட்டனர்.

Previous articleதிமிரும் முன்னழகை காட்டி இணையத்தை அலற வைத்த ஸ்ரேயா!!
Next articleஉடலோடு ஒட்டிய உடையில் ரசிகர்களை வெறியேத்தும் பிரக்யா நாக்ரா!!