கட்டழகை பாத்தாலே ஏதோ செய்து.. ஹோட்டல் அறையில் சூடேற்றும் மிருணாளினி ரவி!!

1407

சமீபத்தில் ஒரு நேர்காணலில், பிரபல இளம் நடிகை மிருணாளினி ரவி, கோப்ரா படப்பிடிப்பின் போது படத்தின் ஹீரோ விக்ரம் தனக்கு அன்புத் தொல்லை கொடுத்ததாக சமீபத்திய பேட்டியில் தெரிவித்திருந்தார். இதை இந்தப் படத்தில் நடித்த மூன்று ஹீரோயின்கள் வெளிப்படுத்தினர். அஜய் ஞானமுத்து இயக்கத்தில் சியான் விக்ரம் நடித்த கோப்ரா திரைப்படம் ரசிகர்களிடம் கலவையான வரவேற்பை பெற்றது.

இந்த படத்தின் புரமோஷன் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்ட நடிகை மிருணாளினி ரவி இதனை தெரிவித்துள்ளார். டிக் டோக், டப்ஸ்மாஷ் போன்ற குறும்பட வீடியோக்களால் பிரபலமான இவர், தனது நடிப்பு மற்றும் நடன திறமையால் ரசிகர்களிடையே பிரபலமடைந்துள்ளார். கௌதம் வாசுதேவ் மேனன் இயக்கிய புதிய படத்தில் கதாநாயகியாக அறிமுகமானவர் மிருணாளினி ரவி.

ஆனால், யார் கண்ணில் பட்டதோ தெரியவில்லை, படம் கைவிடப்பட்டது. தமிழில் வெளியாகி பிளாக்பஸ்டர் ஹிட் அடித்த ஜிகர்தண்டா தீரா படத்தின் தெலுங்கு ரீமேக்கில் மிருணாளினி ரவி கதாநாயகியாக நடித்தார். அதன் பிறகு தமிழில் நடிகர் விஷால் நடித்த எதிரி என்ற படத்தில் கதாநாயகியாக நடித்தார். இவர் சமீபத்தில் கோப்ரா படத்தில் நடித்தார்.

தொடர்ந்து படங்களில் நடித்து வரும் இவர், வெளிநாட்டில் தனது பட வாய்ப்புகளை உறுதிப்படுத்தும் வகையில் தினமும் கவர்ச்சி புகைப்படங்களை இணையதள பக்கத்தில் வெளியிடுவதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார்.

செதுக்கப்பட்ட சிலை போல் உடலைக் காட்ட இறுக்கமான உடையில் போஸ் கொடுத்துள்ள அவரது புகைப்படங்கள் ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்து வருகின்றன. இதை பார்த்த ரசிகர்கள் அவரது அழகை வர்ணித்து கருத்துக்களை பதிவு செய்து வருகின்றனர்.

Previous articleகுட்டியூண்டு டாப்ஸ் அணிந்து பிதுங்கும் முன்னழகை பளிச்சென காட்டி ரசிகர்களை சூடேற்றும் ராஷ்மிகா மந்தனா!!
Next articleகீர்த்தி சுரேஷா இல்ல சன்னிலியோன என கேக்கும் அளவிற்கு கவர்ச்சியில் இறங்கிய கீர்த்தி சுரேஷ்!!