கீர்த்தி சுரேஷா இல்ல சன்னிலியோன என கேக்கும் அளவிற்கு கவர்ச்சியில் இறங்கிய கீர்த்தி சுரேஷ்!!

1678

கீர்த்தி சுரேஷ் நன்றாக ஆடலாம், நன்றாக நடிக்கலாம் என நினைத்து யோகா வீடியோவை வெளியிட்டுள்ளார்.

கீர்த்தி சுரேஷ் அறிமுகம் தேவையில்லை, இவ்வளவு பெரிய நடிகையாகிவிட்டார், ஆனால் ஆரம்ப கட்டத்தை வைத்து பார்த்தால், 2015ல் விக்ரம் பிரபு நடித்த “இது என்ன மாயம்” படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமானாலும், சிவகார்த்திகேயன் நடித்த ரஜினி முருகன் படம் தான். கீர்த்தி சுரேஷை வேறு நிலைக்கு உயர்த்தினார்.

அதையடுத்து மீண்டும் சிவகார்த்திகேயனுடன் ரெமோவில் நடித்து இளைஞர்களின் மனதை கொள்ளை கொண்டார். அதன் பிறகு தமிழ் சினிமாவில் தவிர்க்க முடியாத முன்னணி நடிகைகளில் ஒருவராக மாறினார் கீர்த்தி சுரேஷ். அதன் பிறகு விஜய், விஷால், சூர்யா, தனுஷ், விக்ரம் என பல முன்னணி நடிகர்களுடன் ஜோடியாக நடித்து பிரபலமானார்.

சில வருடங்களுக்கு முன்பு கூட நடிகை திலகம் படத்திற்காக சிறந்த நடிகைக்கான தேசிய விருது பெற்றார். தற்போது அன்னதா மற்றும் மோகன்லால் நடித்த மரைக்காயர் படம் வெளியாகி கலவையான விமர்சனங்களை பெற்று வருகிறது. தற்போது செல்வராகவனுடன் சாணிக் கபாகம் படத்தில் நடித்துள்ள அவர், இந்த படத்திற்காக மீண்டும் தேசிய விருது பெறுவார் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

பின்னர் தெலுங்கில் மகேஷ் பாபுவுக்கு ஜோடியாக அவர் நடித்த சர்காரு வாரிய பட்டா வெளியாகி பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது. கடந்த சில நாட்களாக கவர்ச்சியாக வலம் வந்த அம்மனி, தற்போது முண்ட் பணியான் அணிந்து தனது உடலை பளிச்சிட்டுள்ளார். இளைஞர்கள் அவரை சன்னி லியோனுடன் ஒப்பிட்டு வருகின்றனர்.

Previous articleகட்டழகை பாத்தாலே ஏதோ செய்து.. ஹோட்டல் அறையில் சூடேற்றும் மிருணாளினி ரவி!!
Next articleபளபளக்கும் முன்னழகு எடுப்பாக தெரிய போஸ் கொடுத்து திணறடிக்கும் ராஷி கண்ணா!!