குட்டியூண்டு டாப்ஸ் அணிந்து பிதுங்கும் முன்னழகை பளிச்சென காட்டி ரசிகர்களை சூடேற்றும் ராஷ்மிகா மந்தனா!!

1450

தமிழில் சுல்தான் படத்தின் மூலம் அறிமுகமான நடிகை ராஷ்மிகா மந்தனா தற்போது நடிகர் விஜய்யின் வாரிசு படத்தில் நடித்து வருகிறார். இந்த படத்தின் ரிலீசுக்காக நடிகை ராஷ்மிகா மந்தனா ஆவலுடன் காத்திருக்கிறார்.

காரணம், தமிழில் அடுத்தடுத்து பட வாய்ப்புகள் வந்தாலும் சம்பளத்தை என்ன கேட்பது என்று தெரியாமல் சுவர் மேல் பூனையாக நின்று கொண்டிருக்கிறார் நடிகை ராஷ்மிகா. ஏனென்றால் வாரிஸ் படம் வெற்றி பெற்றால் இன்னும் கொஞ்சம் சம்பளம் கேட்கலாம். தோல்வியடைந்தால் சம்பளத்தை வாங்கி நடிப்பேன் என்று முடிவு செய்துள்ளார்.

படம் வெளியாவதற்கு முன்பே ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டால், அதே சம்பளத்தை கொடுக்க வேண்டும் என்பது நடிகை ராஷ்மிகா மந்தனாவின் கருத்து. தெலுங்கு, தமிழ் சினிமாவில் நடித்து வந்த ராஷ்மிகா தற்போது பாலிவுட்டிலும் அடியெடுத்து வைக்கிறார்.

அந்த வகையில் அமிதாப் பச்சன் நடித்த குட்-பை படத்தில் முக்கிய வேடத்தில் நடித்துள்ளார். இப்படத்தின் வெளியீட்டு விழாவுக்கான ப்ரோமோஷன் நிகழ்ச்சிகளில் பங்கேற்று வரும் நடிகை ராஷ்மிகா, ராஷ்மிகா சிறிய பிராவுடன் போஸ் கொடுத்த புகைப்படங்கள் இணையத்தை கலக்கி வருகிறது.

இந்த புகைப்படங்களை பார்த்த ரசிகர்கள், இணையத்தில் ஈர்ப்புப் புயலாக மாறிக்கொண்டிருந்தால், இப்போது மிகவும் கிளாமரான உடையில் விழா மேடையில் கொண்டு வருகிறீர்கள் என்று கூறி அம்மனின் அழகை வர்ணித்து வருகின்றனர்.

Previous articleஹீரோயின்களை ஓரம் கட்டும் படு கவர்ச்சியில் எஸ்தர் அனில் லேட்டஸ்ட் கிளிக்ஸ்!!
Next articleகட்டழகை பாத்தாலே ஏதோ செய்து.. ஹோட்டல் அறையில் சூடேற்றும் மிருணாளினி ரவி!!