இன்னும் இளமையில் பார்ப்போரை கிரங்கடிக்க செய்யும் ததிரிஷா!

1646

ஜோடி படத்தில் துணை நடிகையாக அறிமுகமான நடிகை த்ரிஷா தற்போது டாப் 3-ல் உள்ளார்.மௌனம் பசிதே படத்தின் மூலம் கதாநாயகியாக அறிமுகமானார். அதன் பிறகு ரஜினி, கமல், விஜய், அஜித், விக்ரம், விஜய் சேதுபதி என அனைவருடனும் நடித்தார். சமீபத்தில் த்ரிஷாவின் சில படங்கள் சரியாக போகாததால் 96 அவருக்கு பிரியாணி போல இருந்தது.

பெண்கள் மஞ்சள் சுடிதார் மற்றும் நீல நிற சால்வை அணிந்தால், நமது பசுக்கள் வாழ்ந்தாலும் அவைகளும் வாழும் என்பதை தயவு செய்து மதிக்கவும். பல காதல் தோல்விகளுக்குப் பிறகு, இனி எந்த நடிகரையும் காதலிக்க மாட்டேன் என்று அம்மாவிடம் சத்தியம் செய்துள்ளார். இதெல்லாம் ஒருபுறமிருக்க த்ரிஷா தனது அடுத்த சுற்றுக்கு தயாராகிவிட்டார்

இவர் நடித்து வரும் படங்கள் ராங்கி, சர்க்கரை, கர்ஜனை, ராம், பொன்னியின் செல்வன். அதுமட்டுமின்றி, ஹிந்தியில் ஹிட்டான பிகு படத்தின் தமிழ் ரீமேக்கில் தீபிகா படுகோனே கதாபாத்திரத்தில் திரிஷா நடிக்கிறார்.

இது தவிர பொன்னியின் செல்வன் ப்ரோமோஷன் நிகழ்ச்சியில் இருந்து திரிஷாவின் புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வைரலாகி ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்து வருகிறது.

Previous articleபடுக்கை அறையில் எடுத்த போட்டாவை வெளியீட்டு இளசுகளை சூடாக்கும் இந்துஜா ரவிச்சந்திரன்!!
Next articleஐஸ்வர்யா மேனனின் சூடான புகைப்படங்களை பார்த்து Tempt ஆகி கிடக்கும் ரசிகர்கள்!!