பளபளக்கும் முன்னழகு எடுப்பாக தெரிய போஸ் கொடுத்து திணறடிக்கும் ராஷி கண்ணா!!

1479

சமீபத்தில் வெளியான திருச்சிற்றம்பலம் படத்தில் நடிகை ராஷி கண்ணா முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருந்தார். முதல் பாதியில் மட்டுமே அவரது கதாபாத்திரம் இடம்பெற்றாலும் படத்திற்கு பெரிய தாக்கத்தை கொடுத்தது உண்மை. இந்த படத்தை பிரபல இயக்குனர் மித்ரன் ஜவஹர் இயக்கியுள்ளார்.

இப்படம் ஆகஸ்ட் 18ஆம் தேதி வெளியாகி ரசிகர்களிடையே நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. வித்தியாசமான கதை, வித்தியாசமான கிளைமாக்ஸ் என புதுவிதமான படத்தை கொடுத்திருக்கிறார் இயக்குனர். இமைக்கனோடிகள் படத்தின் மூலம் கதாநாயகியாக அறிமுகமானவர் நடிகை ராசி கண்ணா.

அதன் பிறகு அரண்மனை உள்ளிட்ட சில படங்களில் நடித்தார். இந்த திருச்சிற்றம்பழ படம் ரசிகர்களுக்கு மிகப்பெரிய திருப்புமுனையாக அமையும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. டெல்லியைச் சேர்ந்த ராசி கண்ணாவுக்கு இப்போது 31 வயதைத் தாண்டிவிட்டது. ஆனால் அவர் இன்னும் 18 வயது பையனைப் போலவே இருக்கிறார்.

கவர்ச்சியான உடைகளில் தன் அழகை வெளிப்படுத்தி ரசிகர்களை பொறாமைப்பட வைக்கும் பழக்கம் கொண்டவர். இந்நிலையில் அவர் குட்டை உடையில் ஜொலிக்கும் அழகை காண போஸ் கொடுத்த புகைப்படங்களை பார்த்த ரசிகர்கள் இது உடலா.. அல்லது கூழாங்கல் சிலையா..? அவர்கள் அதை விரிவாக விவரிக்கிறார்கள்.

Previous articleகீர்த்தி சுரேஷா இல்ல சன்னிலியோன என கேக்கும் அளவிற்கு கவர்ச்சியில் இறங்கிய கீர்த்தி சுரேஷ்!!
Next article30 வயசு ஆனாலும் இளமை இன்னும் குறையல.. ஈஷா ரெப்பாவின் லேட்டஸ்ட் ஹாட் கிளிக்ஸ்!!