ரம்யா கவுடா வெளியிட்ட புகைப்படத்தை பார்த்து வாயை பிளந்த ரசிகர்கள்!!

1456

சன் டிவியில் அபி மற்றும் நாம் என்ற பிரபல சீரியலில் நடித்து வரும் ரம்யா கவுடா, தனது ரசிகர்களை வியப்பில் ஆழ்த்தியுள்ளார். சன் டிவியின் அபியூம் நாம் சீரியலில் வாத்தி என்ற கேரக்டரில் நடித்து வருகிறார். இந்த கேரக்டரில் ஆட்டோ ஓட்டும் பெண்ணாக பெண்களை மிகவும் கவர்ந்து, பெண்கள் எப்படி நடந்து கொள்ள வேண்டும் என்பதற்கு முன்னுதாரணமாக நடித்துள்ளார்.

இந்தத் தொடரைப் பார்க்கும் அனைவரும் வாத்தியை மிகவும் விரும்புவதால் அவருக்கு ஏராளமான ரசிகர்கள் உள்ளனர். அவர் உடுத்தும் காஸ்ட்யூம் முதல் பேச்சு வரை சீரியலில் எல்லாத்தையும் ரசிகர்கள் கூர்ந்து கவனிப்பார்கள். அந்த அளவுக்கு அவரது ரசனை நடிப்பில் வெளிப்படும். சின்னத்திரையின் கனவுக் கன்னி என்று தன்னை அழைத்துக் கொள்ளும் ரம்யா கவுடாவுக்கு ஏராளமான பின்தொடர்பவர்கள் இருப்பதாகத் தெரிகிறது.

அதனால் இன்ஸ்டாகிராமில் எப்போதும் ஆக்டிவாக இருப்பார். தனது ரசிகர்களை மகிழ்விக்கும் வகையில், மதிசர் சேலை அணிந்து புகைப்படம் எடுத்து அந்த புகைப்படங்களை தனது இன்ஸ்டாகிராம் கணக்கில் வெளியிட்டுள்ளார். இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் மிகுந்த மகிழ்ச்சியில் சிம்பு படத்தின் மல்லிகை பாடலில் கலக்கியுள்ளனர்.

தற்போது இந்த புகைப்படம் ரம்யா கவுடா ரசிகர்கள் மத்தியில் வைரலாகி வருகிறது. சிவப்பு நிற மடிசார் புடவையில் சிவப்பு பின்னணியுடன் புகைப்படம் எடுத்துள்ளார், அது சூப்பர் கூலாக இருக்கிறது. ஏற்கனவே அதிக லைக்குகளை பெற்று வரும் இந்த புகைப்படத்திற்கு என்னிடமிருந்து அதிக கமெண்ட்கள் வருவதை கண்டு ரம்யா கவுடா மிகவும் மகிழ்ச்சி அடைந்துள்ளார்.

Previous articleஐஸ்வர்யா மேனனின் சூடான புகைப்படங்களை பார்த்து Tempt ஆகி கிடக்கும் ரசிகர்கள்!!
Next articleநான் நடிக்க வரலைனா.. இந்த தொழிலை தான் செய்திருப்பேன்.. ஓப்பனாக கூறிய நிதி அகர்வால்!!