ஆத்தாடி.. எத்த தண்டி.. பாவாடையை கிழித்து விட்டு பிரமாண்ட தொடையை காட்டி திணற வைத்த இனியா ஹாட் Pics!!

2024

2011ஆம் ஆண்டு வெளியான வாகைசூடவா படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமா ரசிகர்களிடையே மிகவும் பிரபலமானவர் நடிகை இனியா. செங்கல் சூளையில் வேலை செய்யும் பெண்ணாக தனது யதார்த்தமான நடிப்பால் ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்தவர். அதன் பிறகு மௌனகுரு, மாசாணி, நான் சிகப்பு மந்தன் என பல படங்களில் நடித்தார்.

சமீபத்தில் வாகை சூடா படத்திற்காக தமிழக அரசின் சிறந்த நடிகைக்கான விருதை பெற்றார். இந்நிலையில், ஓணம் பண்டிகையை முன்னிட்டு அவர் சமீபத்தில் எடுத்த போட்டோ ஷூட் புகைப்படங்கள் ரசிகர்களை வியப்பில் ஆழ்த்தியுள்ளது. பச்சை நிற ஸ்ட்ராப்லெஸ் ஜாக்கெட் அணிந்து தொப்பையை வெளிப்படுத்தும் வகையில் போஸ் கொடுத்த புகைப்படங்கள் ரசிகர்களை அதிர்ச்சியில் ஆழ்த்தியுள்ளன.

இந்த புகைப்படங்களில் அவர் சற்று குண்டாக இருந்ததை பார்த்த ரசிகர்கள் அவரது அழகை கண்டு களித்தனர். குண்டாக இருந்தாலும் அழகான முகத்துடன் இனியாவின் ரசிகர்கள் கூட்டம் நாளுக்கு நாள் அதிகரித்து வருகிறது.

இந்நிலையில், பூனை ஒன்று தேக்குமரம் போன்ற பிரமாண்டமான தொடைகளின் அழகை கவரும் வகையில் கவர்ச்சியான உடையில் நடந்து செல்லும் வீடியோ ஒன்று இணையத்தில் வெளியாகி வைரலாகி வருகிறது. இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் அவரது அழகை விரிவாக விவரித்து தங்கள் கருத்துக்களை பதிவு செய்து வருகின்றனர்.

Previous article“வாழைக்காய் வச்சு பண்ணா நல்லா இருக்கும்..” – கூச்சமே இல்லாமல் ஓப்பனாக கூறிய டிக் டாக் இலக்கியா…!
Next articleயப்பா.. இது தொப்புளா…? இல்ல மெதுவடையா..? – சலிக்காமல் காட்டி இளசுகளை சூடேற்றும் ஷாலு ஷம்மு!!