டைட்டான லெக்கின்ஸ் அணிந்து முட்டிபோட்டு குனிந்தபடி சூடான போஸ் கொடுத்த நிதி அகர்வால்!!

1767

நடிகை நிதி அகர்வால் தமிழில் நடிகர் சிம்பு நடித்த ஈஸ்வரன் திற படத்தில் கதாநாயகியாக அறிமுகமானார், இந்த படம் தமிழ் சினிமா ரசிகர்களிடையே நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. இதுதவிர நடிகர் ஜெயம்ரவி நடித்த பூமி படத்தில் கதாநாயகியாக நடித்தார்.

இப்படம் ரசிகர்கள் மத்தியில் எதிர்பார்த்த வரவேற்பை பெறவில்லை. தற்போது நடிகரும், சட்டமன்ற உறுப்பினருமான உதயநிதி ஸ்டாலின், நடிகை நிதி அகர்வால் ஜோடியாக ஒரு புதிய படத்தில் ஹீரோவாக நடிக்கிறார். பட வாய்ப்புகள் குவிந்து வருகின்றன.நடிகை நிதி அகர்வால் தனக்கு வரும் பட வாய்ப்புகளை எல்லாம் தள்ளி வைத்து தனது வங்கி கணக்கை அதிகரித்து வருகிறார்.

நடிகை ஆகாமல் இருந்திருந்தால் என்ன ஆவீர்கள் என்று கேட்கப்பட்டது. அதற்கு அவர், நான் நடிக்கவில்லை என்றால் பணம் சம்பாதிக்க வேறு ஏதாவது வேலையில் ஈடுபட்டிருப்பேன் என்று பதிலளித்தார். ஒருவேளை நான் நடிகையாகாமல் இருந்திருந்தால் ஒரு பேஷன் கம்பெனியை ஆரம்பித்து நடத்தி இருப்பேன். எனக்கு அழகு மற்றும் அது தொடர்பான விஷயங்களில் ஆர்வம் அதிகம்.

அதனால் நான் அந்த தொழிலுக்கு சென்றிருப்பேன் என்று அம்மாணி கூறியிருந்தார். அதுமட்டுமின்றி, விளம்பரங்களிலும் நடித்து வரும் நிதி அகர்வால், சமீபத்தில் மதுபான விளம்பரம் மற்றும் ஆணுறை விளம்பரம் போன்றவற்றில் தோன்றி ரசிகர்களிடையே கடும் எதிர்ப்பு கிளம்பியது. ஆணுறை விளம்பரம் தவறில்லை ஆனால் நாம் என்னென்ன விஷயங்களை விளம்பரப்படுத்துகிறோம்

பெண்களிடம் இருக்கும் சில தனித்துவமான மற்றும் ரகசியமான விஷயங்களை வெளிப்படையாகப் பேசுவதை ஏற்க முடியாது, பொதுவில் பேசுவதை ஏற்றுக்கொள்ள முடியாது என்பதுதான் முக்கியம். விமர்சனங்கள் எழுந்தன. சாராய விளம்பரத்தில் நடித்த இவருக்கு பணம் கொடுத்தால் ஏதாவது விளம்பரம் செய்வீர்களா..? அவர்கள் கூச்சலிட்டனர். இதன் மூலம் சர்ச்சைகளுக்கும், சலசலப்புகளுக்கும் பஞ்சமில்லாமல் வலம் வருகிறார் நிதி அகர்வால்

தன் உடலை கட்டுக்கோப்பாக வைத்துக் கொள்வதிலும் ஆர்வம் காட்டுகிறார். அந்த வகையில் அவர் இறுக்கமான லெக்கின்ஸ் அணிந்து குந்திக்கொண்டு உடற்பயிற்சி செய்யும் சில புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது.

Previous articleதொடையை காட்டி இளசுகளை வெறியேத்தும் ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் லேட்டஸ்ட் ஹாட் கிளிக்ஸ்!!
Next articleமார்பின் மேல் குத்தியுள்ள டாட்டூ தெரிய குனிந்தபடி சூடேற்றும் சீரியல் நடிகை பிரியங்கா நல்காரி!!