மார்பின் மேல் குத்தியுள்ள டாட்டூ தெரிய குனிந்தபடி சூடேற்றும் சீரியல் நடிகை பிரியங்கா நல்காரி!!

2089

நடிகை பிரியங்கா நல்காரி தனது மார்பில் பச்சை குத்தியதைக் காட்டுவதற்காக குனிந்து சில செல்பிகளை பதிவிட்டுள்ளார். தமிழில் ரோஜா என்ற சீரியலில் நடித்து சமூக வலைதளங்களில் வசீகரமான குதிரையாக வலம் வருகிறார். தமிழ் சின்னத்திரை உலகில் பிரியங்காவுக்கு தனி இடம் உண்டு.

பள்ளிப் பருவத்திலிருந்தே நடிப்பில் ஆர்வம் கொண்டிருந்த பிரியங்கா நல்காரிக்கு தெலுங்கு பட உலகில் குழந்தை நட்சத்திரமாக அறிமுகமாகும் வாய்ப்பு கிடைத்தது. தொடர்ந்து கதாநாயகியாக உயர்ந்தார். ஆனால் பட வாய்ப்புகள் இல்லாததால் சினிமாவை விட்டு விலகி சீரியல்களுக்கு வந்தார். தெலுங்கில் சில சீரியல்களில் நடித்து வரும் இவர், தமிழில் ரோஜா என்ற சீரியலில் ஹீரோயினாக நடித்து வருகிறார்.

தமிழிலும் சில படங்களில் நடிக்க வாய்ப்பு கிடைத்தது. அந்த வகையில் நடிகை ஹன்சிகா நடித்த தீயா எஸ்கேன் குமாரு படத்தில் நடிகை ஹன்சிகாவின் தோழியாக திவ்யாஸ்ரீ நடித்திருந்தார் நடிகர் சித்தார்த். நடிகரும் இயக்குனருமான ராகவா லாரன்ஸ் இயக்கிய காஞ்சனா 3 படத்தில் பிரியங்கா நாதாரி மொத்தம் 12 படங்களில் நடித்துள்ளார்.

தொடர்ந்து படங்களில் நடித்தாலும் அவரை அடையாளம் காட்டும் கதாபாத்திரங்கள் கிடைக்கவில்லை. கூட்டம் கூட்டமாக வந்து செல்லும் பாத்திரம் அது. படங்களில் நடிப்பதை தவிர்த்துவிட்டு தற்போது ரோஜா என்ற சீரியலில் நடித்து வருகிறார் பிரியங்கா நலகாரி. இந்தத் தொடர் அவரை எல்லா இடங்களிலும் பிரபலமாக்கியது.

அந்த அளவிற்கு இந்த சீரியல் ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பை பெற்றுள்ளது. இந்நிலையில், மார்பில் பச்சை குத்தப்பட்ட நிலையில் அவர் வளைந்த நிலையில் இருக்கும் இந்த புகைப்படங்கள் ரசிகர்களை கவர்ந்து வருகிறது.

Previous articleடைட்டான லெக்கின்ஸ் அணிந்து முட்டிபோட்டு குனிந்தபடி சூடான போஸ் கொடுத்த நிதி அகர்வால்!!
Next articleவெறும் முண்டா பனியனில் ரசிகர்களின் கண்களுக்கு கவர்ச்சி விருந்து அளித்த மாளவிகா மோகனன்!!