யப்பா.. இது தொப்புளா…? இல்ல மெதுவடையா..? – சலிக்காமல் காட்டி இளசுகளை சூடேற்றும் ஷாலு ஷம்மு!!

1822

நடிகர் சிவகார்த்திகேயன் நடிப்பில் வெளியான வாலிபர் சங்கம் படத்தில் நடிகை ஸ்ரீதிவ்யாவின் தோழியாகவும், நடிகர் சூரிக்கு ஜோடியாகவும் நடிகை ஷாலு ஷம்மு நடித்திருந்தார். சில படங்களில் நகைச்சுவை வேடங்களில் நடித்துள்ளார். அந்த வகையில் செகண்ட் குத்து என்ற படத்தில் மலிவாக நடித்து ரசிகர்களை கவர்ந்தார்.

இந்தப் படத்தில் அவர் பேசிய இரட்டை அர்த்தங்கள் அவரை ரசிகனாக்கியது. தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் கிளாமர் தேவதையாக வலம் வரும் ஷாலு ஷம்மு, அடிக்கடி கவர்ச்சியான புகைப்படங்களை வெளியிடுவார். இதன் மூலம் ஷாலு ஷம்மு தனக்கான பட வாய்ப்புகளை குவிப்பதில் மும்முரமாக உள்ளார். தற்போது பட வாய்ப்புகள் இல்லாமல்,

தினமும் தனது இணையதள பக்கத்தில் ஹாட் போட்டோக்களை வெளியிட்டு வருகிறார். பூங்காவில் உள்ள குரங்கு பட்டியில் தொப்புள் தொங்குவது போன்ற புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது. சினிமா மட்டுமின்றி டிவி நிகழ்ச்சிகளிலும் அவ்வப்போது கலந்து கொண்டு பல விஷயங்களை வெளிப்படையாக பேசக்கூடியவர். செகண்ட் குத்து படத்தில் மோசமான வேடத்தில் நடித்தார்

ரசிகர்கள் மத்தியில் கடும் எதிர்ப்பு கிளம்பிய நிலையில், அவரது நடிப்பை ரசித்த ரசிகர்களும் இருந்தனர். இதெல்லாம் ஒருபுறமிருக்க, தொடர்ந்து தனது பட வாய்ப்புகளைப் பெறுவதில் மும்முரமாக இருக்கும் சமூகப் பிரமுகர் தற்போது குரங்குப் பட்டியில் தொப்புள் தொங்கும் புகைப்படத்துடன் இணையத்தில் கலக்கி வருகிறார்.

Previous articleஆத்தாடி.. எத்த தண்டி.. பாவாடையை கிழித்து விட்டு பிரமாண்ட தொடையை காட்டி திணற வைத்த இனியா ஹாட் Pics!!
Next articleதொடையை காட்டி இளசுகளை வெறியேத்தும் ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் லேட்டஸ்ட் ஹாட் கிளிக்ஸ்!!