சொக்க வைக்குற அழகுல சிக்க வைக்குறீங்க.. கீர்த்தி சுரேஷ் ஹாட் போட்டோஸ்!!

1744

கீர்த்தி சுரேஷ் என்றால் நன்றாக ஆடுவார், நன்றாக நடிப்பார் என்று நினைத்துக் கொண்டிருந்த நேரத்தில் கீர்த்தி சுரேஷ் யோகா வீடியோ ஒன்றை வெளியிட்டு இருந்தார். கீர்த்தி சுரேஷுக்கு அறிமுகம் தேவையில்லை, இவ்வளவு பெரிய நடிகையாகிவிட்டார், ஆனால் அவரது ஆரம்ப கட்டத்தை அலசினால்,

2015-ம் ஆண்டு விக்ரம் பிரபு நடித்த “இது என்ன மாயம்” படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமானாலும், கீர்த்தி சுரேஷை வேறு லெவலுக்கு கொண்டு சென்றது சிவகார்த்திகேயன் நடித்த ரஜினி முருகன் படம் தான். அதையடுத்து மீண்டும் சிவகார்த்திகேயனுடன் ரெமோவில் நடித்து இளைஞர்களின் மனதை கொள்ளை கொண்டார்.

அதன் பிறகு தமிழ் சினிமாவில் தவிர்க்க முடியாத முன்னணி நடிகைகளில் ஒருவராக மாறினார் கீர்த்தி சுரேஷ். அதன் பிறகு விஜய், விஷால், சூர்யா, தனுஷ், விக்ரம் என பல முன்னணி நடிகர்களுடன் ஜோடியாக நடித்து பிரபலமானவர், சில வருடங்களுக்கு முன்பு கூட அந்தகாயர் திலகம் படத்திற்காக சிறந்த நடிகைக்கான தேசிய விருதை வென்றார்.

தற்போது அன்னதா மற்றும் மோகன்லால் நடித்த மரைக்காயர் படம் வெளியாகி கலவையான விமர்சனங்களை பெற்று வருகிறது. தற்போது செல்வராகவனுடன் சாணிக் கபாகம் படத்தில் நடித்துள்ள அவர், இந்த படத்திற்காக மீண்டும் தேசிய விருது பெறுவார் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. பின்னர் தெலுங்கில் மகேஷ் பாபுவுக்கு ஜோடியாக அவர் நடித்த சர்காரு வாரிய பட்டா வெளியாகி பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது.

தற்போது, ​​சிவப்பு நிற மாடர்ன் உடையில் ஹாட்டான சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார். ரெட்-ஹாட் அழகி, அழகின் அழகில் மாட்டிக் கொள்வாய்.. என்று கமெண்ட் அடித்து வருகின்றனர்.

Previous articleபிக் பாஸ் வீட்டைவிட்டு கண்ணீருடன் வெளியேறிய ஜி.பி. முத்து; அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்திய காணொளி !
Next articleபிதுங்கும் முன்னழகை காட்டி ஹாட் புகைப்படங்களை வெளியிட்டு ரசிகர்களை சூடாக்கிய பூஜா ஹெக்டே!!