ப்பா முடியல… ஹாட் போஸ் கொடுத்து புகைப்படங்களை வெளியிட்ட அனிகா!!

2216

அனிகா..

நடிகை அனிகா 2010 ஆம் ஆண்டு “கத தொடருன்னு” என்ற மலையாள திரைப்படத்தின் மூலம் குழந்தை நட்சத்திரமாக அறிமுகமானார். 2015 இல் தமிழில் கௌதம் மேனன் இயக்கத்தில், அஜித் நடிப்பில் உருவான ” என்னை அறிந்தால் ” படத்தில் அஜித்தின் மகளாக நடித்து தமிழில் அறிமுகமானார் நடிகை அனிகா .

அதைத்தொடர்ந்து அனிகா நானும் ரவுடி தான், மிருதன், விஸ்வாசம், என பல படங்களில் நடித்துள்ளார் . படங்கள் மட்டும்மில்லாமல் WebSeries , ShortFilms என பல Platformகளில் நடித்து வருகிறார் .

சமீபத்தில் கூட ” Queen Web Series ” நடித்திருந்தார் பேபி அனிகா .தமிழ் மட்டுமின்றி மலையாளத்திலும் இவருக்கு நல்ல வரவேற்பு இருக்கிறது.வயதோ 16 ஆனால் கவர்ச்சிக்கு கொஞ்சம் கூட மிச்சம் வைக்காமல் கவர்ச்சி புகைப்படங்களை வெளியீட்டுவருகிறார் .

அந்த வகையில் தற்போது எப்போதுமே கிளாமரான புகைப்படங்களை வெளியிடும் நடந்துகொண்டு தன்னுடைய பளிங்கு போன்ற தொடைகள் எடுப்பாக தெரியும் அளவிற்கு போஸ் கொடுத்திருக்கிறார். இந்த புகைப்படங்கள் இணையத்தை கலக்கி வருகின்றது.

Previous articleமுட்டிகிட்டு நிக்கும் முன்னழகை காட்டி ஹாட் போஸ் கொடுத்த நிதி அகர்வால்!!
Next articleமுன்னழகு எடுப்பா தெரிய போஸ் கொடுத்து சூடேற்றும் ஷிவானியின் ஹாட் கிளிக்ஸ்!!