நீ ஹீரோயின் மெட்டீரியலே இல்ல… பிக்பாஸ் பிரபலத்தை கொச்சைபடுத்தி குவிந்த மோசமான கமெண்ட் : கொந்தளிக்கும் நெட்டிசன்கள்!!

839

லாஸ்லியா..

லாஸ்லியா மரியனேசன் இலங்கையைச் சேர்ந்தவர் இவர் தமிழ் செய்தி வாசிப்பாளரும், திரைப்பட நடிகையும் ஆவார். 2015 ஆம் ஆண்டு இலங்கையில் தனியார் தொலைக்காட்சியில் நிகழ்ச்சித் தொகுப்பாளராகவும் செய்தி வாசிப்பாளராகவும் பணிபுரிந்தார் . அதன் பின்னர் தன் பணியில் இருந்து விலகி 2019 ஆம் ஆண்டு விஜய் தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பான,

பிக் பாஸ் தமிழ் சீசன் 3 என்ற பிரபல நிகழ்ச்சியில் போட்டியாளராக கலந்துகொண்டார். லொஸ்லியா பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியில் வெற்றிபெறவில்லை என்றாலும் மக்கள் மனதில் இடம்பிடித்தார். இவரின் அழகான இலங்கை தமிழால் தமிழ் மக்களை வெகுவாக கவர்ந்தார். பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சியில் இவருக்கும் நடிகர் கவின் இருவரின் இடையே காதல் மலர்ந்தது.

லாஸ்லியாவின் தந்தை காதலை எதிர்த்ததால் இருவரும் காதலை கைவிட்டனர். பிக் பாஸ்சிலிருந்து வெளியேவந்தவுடன் தமிழ் படங்களில் நடிக்கத் துடங்கிய லொஸ்லியா கைவசம் நிறைய படங்களில் நடித்து வருகிறார்.2020 ஆம் ஆண்டு கிரிக்கெட் வீரர் ஹர்பஜன் சிங் நடித்த முதல் தமிழ் திரைப்படமான “பிரண்ட்ஷிப்” திரைப்படத்தின் மூலம் கதாநாயகியை அறிமுகமானார் .

சில மாதங்களுக்கு முன்பு வெளியான இந்த திரைப்படம் சுமாரான விமர்சனத்தையே பெற்றிருந்தது. அதுதடுத்து படங்களில் பிஸி ஆகா நடித்துக்கொண்டிருக்கிறார். சோசியல் மீடியாக்களில் போட்டோஷூட் நடத்தி புகைப்படங்களை வெளியிட்டு ரசிகர்களை கவர்ந்து வரும் லாஸ்லியா மரியனேசன், சமீபத்தில் தனது உடல் எடையை குறைத்து slim ஆக உள்ள புகைப்படத்தை இன்ஸ்டாகிராமில் பகிர்ந்து அனைவருக்கும் இன்ப அதிர்ச்சி கொடுத்தார் .

அதுமட்டும் இல்லாமல், பிக் பாஸில் இருந்த லாஸ்லியாவிற்கும் தற்போது இருக்கும் லாஸ்லியாவிற்கும் ஏகப்பட்ட வித்யாசம். சமீபத்தில் நடிகை லாஸ்லியாவின் காஸ்டியூம்ஸ் எல்லாம் வேற லெவலில் இருந்து வருகிறது.இவர் சமீபத்தில் படு கவர்ச்சியான உடைகளில் புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருவதை பார்த்த ரசிகர்கள் பலர் உன் பப்லி லுக் தான் அழகு,

நீ ஹீரோயின் மெட்டீரியலே இல்ல, நீ தல கீழ நின்னு தண்ணி குடிச்சாலும் வேலைக்கு ஆகாது என்று மிகவும் மோசமான கமன்ட்டுகளை பதிவு செய்து வருகின்றனர். மேலும், வாய்ப்பிற்காக இப்படி இறங்கிவிடீர்களா என்றும் சிலர் கமண்ட் செய்து வருகின்றனர். இதனிடையே, பலர் லாஸ்லியாவிற்கு ஆதரவாகவும் கமண்ட் செய்து வருகின்றனர்.

   

Previous articleமேலாடையை திறந்து காட்டி சூடேற்றிய ரகுல் பிரீத் சிங் ஹாட் போட்டோஸ்!!
Next articleபடு மோசமான உடையில் செம கவர்ச்சி காட்டி இளசுகளை திணறடித்த ராஷி கண்ணா!!