ஐயோ முடியல… மேலாடையை கழற்றி முன்னழக காட்டி போஸ் குடுத்த தமன்னா!!

123

தமன்னா..

இவர், 2006 – இல் கேடி படம் மூலம் தமிழில் அறிமுகமாகி சிறுத்தை, படிக்காதவன், பையா, அயன், தர்மதுரை, கண்ணே கலைமானே, வீரம் போன்ற படங்களில் குடும்பப்பாங்கான தோற்றங்களில் நடித்த இவர், சமீபகாலமாக சமூக வலைதளங்களில் உச்சகட்ட கவர்ச்சி காட்ட தொடங்கினார்.

அதனால் இவரின் Followers திடீரென உயர்ந்தது. அதை மேலும் உயர வைக்க அவ்வபோது சூடான புகைப்படங்களை போட்டு கவர்ச்சி விருந்து வைக்கிறார். இவர் தமிழ் மட்டுமின்றி, தெலுகு, ஹிந்தி மொழிகளில் கூட கொடி நாட்டி உள்ளார். தெலுங்கில் பாகுபலி,

ஹேப்பி டேஸ் போன்ற படங்களில் நடித்த இவருக்கு அங்கு நல்ல வரவேற்பு. இவர், தற்போது உடல் எடை கூடி கும்மென மாறியுள்ளார்.சினிமா தாண்டி வெப்சீரிஸ் பக்கமும் கவனம் செலுத்தி வரும் இவர் தற்போது நெல்சன் இயக்கத்தில் ரஜினிகாந்த் நடிப்பில் உருவாகி வரும்,

ஜெயிலர் திரைப்படத்தில் ரஜினிகாந்த் ஜோடியாக தமன்னா நடிக்க போவதாக செய்திகள் உலா வருகிறது. தற்போது, முன்னழகு, தெரிய மேலாடையை இறக்கி, சில்பா ஷெட்டியுடன் ஜாலியாக விமான நிலையத்தில் இருந்து வெளியே வருகிறார். இதனை பார்க்கும் இளசுகள் சூடேறி வருகின்றனர்.

Previous articleபிதுங்கும் முன்னழகை அப்பட்டமாக காட்டி இளசுகளை அலற விட்ட மௌனி ராய்!!
Next articleஇது பளிங்கு சிலை.. கட்டழகை எடுப்பா காட்டி இளசுகளை மயக்கும் பிரியங்கா மோகன்!!